Chiến dịch đả đáo PIX bắt đầu, mong mọi người vào đọc kỹ và ủng hộ!

Status
Not open for further replies.
Chuyện là do hiepsi nói chuyện hơi nóng bên topic của bạn.....nên bị banned 3 ngày đó bạn,chuyện cũng ko lớn lắm đâu,sau này hiepsi sẽ kiềm chế lại mà:)
mới thấy bảo ban 7 tháng mà, giờ còn 3 ngày rồi à, 6 tháng trôi qua nhanh ghê :binhsua117:

mở topic update làm việc nào......

Nói thật các bạn đình công ko biết có thánh công hay ko ? Nhưng các bạn nhìn lại thử cho dù thằng Pix có tính tiền theo Pri thì nó vẫn khá hơn một số thằng khác như : Kolo , Qlink........ Mà Pri 0 đâu khó để có chưa nói là quá dễ đv Pro . Còn về vấn đề banned ID thì các bạn thử làm đúng theo Rule của nó xem có bị ban nữa ko ? Nếu ban nữa thì nghĩ luôn cho lành , đả đảo chi mất công .

Nên gửi mail cho pix:
1. là trả tiền đúng 1k code = 1$
2. là code load theo pri

Nhiêu đó thôi là dc rồi, chứ đình công mà k đòi hỏi lợi ích gì sao dc. Chẳng lẽ đìng công hoài sao? Còn vấn đề ban thì pix đã nói rõ ban là vì các account trước đã từng gõ 1 chữ nên mới bị ban đấy chứ.

các bạn ạ, thành thật mà nói, mình treo bàn phím phản đối PIX mấy ngày rồi. Tình hình là ko có đc sự đoàn kết. Chơi Qlink , kolo ko ăn thua đâu. PIX vẫn là sô1 hiện nay. Các bạn còn group thì cố gắng goc đúng rule của nó. Mình đã từng phản đối PIX banned rất nhiệt tình, nhưng theo tin của Jounchoni thì PIX đang đổi chủ và hiện tại nó bắt đầu ổn định lại. Quay lại chiến thôi các bạn , topic update tinh hình PIX cho các bạn đang chiến: http://mmo4me.com/showthread.php?47818-Update-tinh-hinh-PIX-cho-cac-ban-dang-chien-.
Hàng triệu mem PIX trên thế giới vẫn hoạt động, đình công giống như muối bỏ biển. Tụi nó là dân làm ăn, nó phải tính lợi cho nó trước, tuy có hơi quá nhưng xem xét kỹ lại thì nó đã từng cảnh báo về việc banned rồi, các bạn đừng cay cú nữa nhé, dù sao cuộc sống vẫn diễn ra... chúng ta chịu khó hợp tác để kiếm $ thay vì chống đối mà làm chậm lại sự phát triển chung của các mem ở đây.

Nói thật các bạn đình công ko biết có thánh công hay ko ? Nhưng các bạn nhìn lại thử cho dù thằng Pix có tính tiền theo Pri thì nó vẫn khá hơn một số thằng khác như : Kolo , Qlink........ Mà Pri 0 đâu khó để có chưa nói là quá dễ đv Pro . Còn về vấn đề banned ID thì các bạn thử làm đúng theo Rule của nó xem có bị ban nữa ko ? Nếu ban nữa thì nghĩ luôn cho lành , đả đảo chi mất công .

1% thành công cũng ko có thế mà cũng hỏi , đình công chỉ giảm stress thôi , tui đình công chỉ để thư giãn vài ngày rồi làm việc đàng hoàng lại với group ko 1 dấu vết của 1 chữ

hơ hơ,ngày ni ngủ nhiều nên chả biết mô tê chi hết. Dự báo topic ban 24h sẽ rất nhiều,rất nhiều...Thôi có cái update ngồi hóng cũng dc.

hơ hơ,ngày ni ngủ nhiều nên chả biết mô tê chi hết. Dự báo topic ban 24h sẽ rất nhiều,rất nhiều...Thôi có cái update ngồi hóng cũng dc.
hóng như bác lun cho zui :D

4 ngày roài, nhàn quá hihihihi :p. Loét dạ dày đến nơi rùi rượu ới :-s

sắp sập tiệm dự án đình công rồi.:). anh em ai cũng lung lay hết rồi

tình hình là 1 fan ủn hộ đình công và chỉ còn 200k vcb nên sắp hết pin rùi, mai 8.3 lại báo LOW BATTERY !!! :(

Còn ai đình công nữa k nhỉ, mình còn vài group mà chẳng bùn làm, theo ae cho vui

Có vẻ như ngày càng ít ae đình công nhỉ ????

:binhsua123:

đả đảo,đả đảo,đả đảo,đả đảo<<đả đảo<đả đảo,đả đảo<<đả đảo,đả đảo

làm lại rùi ah.Chuẩn bị có proof ban mới

haizzzz người ko bị ban thì mong người khác ban,lạ kì bác nhỉ :(

chắc bảo hi u, cho mượn group quýnh i, LR mình lụm, khi nào ban trả group theo ý nguyện hằng mong ước :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week