Chia tay thằng đệ .... cũng buồn

Chúc a thớt a đệ của thớt sớm nhận ra giới tính thật của bản thân mình ^_^

bạn ngoài đời còn chơi nhau chết lên chết xuống, mà này là tình bạn online, em cũng mong có 1 người bạn như thế, mong tình bạn của 2 người sớm lên bật thang mới nhé ( đi xa hơn tình bạn) :D, dù xa nhau nhưng vẫn nhớ về nhau là dc rồi, nhớ cho ae biết tin vui nhé thớt :D
p/s chỉ có đàn ông mới mang hạnh phúc cho nhau( ai có em gái giới thiệu cho mình hết đê) :D
Em gái không có chỉ có mỗi con cháu gái ntn:

:D:D:D:D:D:D:D:D
da online roi, thi luc nao cha gap nhau
Gặp nhau nhưng ko nhậu, ko bida, ko cafe ngắm chân dài, không karaoke được

Tôi và nó gặp nhau qua thế giới online này thật tình cờ, rồi gặp mặt, ăn nhậu, chơi bời vân vân và vân vân. Nó cũng theo tôi chinh chiến nhiều mặt trận trong thế giới mmo, cũng lên voi, cũng xuống chó. Có điều dù tôi có lên voi hay xuống chó thì nó cũng là thằng chia sẽ nhiều thứ từ acc HMA, acc sock, cách kiếm tiền mới. Nó cũng là thằng bạn nhậu, bạn cafe, bạn đánh bi da, bạn ... (chỉ chưa thể là bạn tình thôi :D). Nó sống kiếp SV cũng gần giống tôi lúc trước nên tôi khá là quý nó. Nó cũng là thằng thân thiết với gia đình tôi đến như thế dù tôi cũng khá nhiều bạn bè. Cuối cùng thì nó cũng thoát khỏi kiếp SV, giờ nó quay về nhà, hôm nay 2 thằng đi uống cafe mà cả buổi chả nói với nhau câu nào, tôi nghĩ nó cũng giống tôi có 1 cảm giác mất mát cái gì đó. Có những cái định dặn dò nó mà chả nói được, có cái quan trọng là nó khá cả nể và nhiều khi nhậu vào thì không làm chủ được đó là 2 cái cái tôi muốn nói với nó nhất, mày có vào đọc thì hãy tập 2 cái điều đó là được. Gần 2 năm quen biết nhau giờ nó về thì cũng buồn, viết lên chơi thôi nhé.

PS: thiếu nợ tao nhớ trả nhé:D:p;)

:( Ngày mới quen mình thề non hẹn biển--- nào là anh sẽ yêu heo đến trọn đời:confused: thế mà giờ này bên cô gái khác... lại nói lời chia tay mềnh:mad: Cả gay như mềnh còn bị gạt:confused: huhu- nhà vắng mang nhiều cay đắng :(

ôi chú ơi cho xin số dt của em nó đi :p:p:p:p:p:p:p:p
Không biết có nhớn hơn ko mà đòi kêu nó bằng em nhỉ, đầu 9x đấy

tưởng bác zai chia tay gái chứ :confused:. Thôi ăn cơm đã, chia j chia sau :D

....(chưa phải bạn tình ) ......... giờ cảm thấy nhớ, đến nỗi post bài ra thế này, thì chắc yêu say mê đắm đúi rồi :)) .............. chỉ có đàn ông mới mang lại h.p cho nhau =>>>> cứ tiến tới vế 1 đi thớt à ^_^

....(chưa phải bạn tình ) ......... giờ cảm thấy nhớ, đến nỗi post bài ra thế này, thì chắc yêu say mê đắm đúi rồi :)) .............. chỉ có đàn ông mới mang lại h.p cho nhau =>>>> cứ tiến tới vế 1 đi thớt à ^_^
Vãi cả bạn cả tình

đại caaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......
đăng từ năm 2014 mà giờ mới đọc được. đang lo công danh sự nghiệp vật vã đây, đang phấn đấu lên chủ tịch huyện đây :">

nhớ đại ca quá
mong cuối tháng 4 này cơ quan ra nha trang

thế đã trả nợ xong chưa :D

đại caaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa......
đăng từ năm 2014 mà giờ mới đọc được. đang lo công danh sự nghiệp vật vã đây, đang phấn đấu lên chủ tịch huyện đây :">
Buzz yahoo của đại ca kìa ngài phó chủ tịch :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom