Chia sẻ tool hỗ trợ lưu và quản lý acc Telegram

ủng hộ thím 1 like :3

c edit chổ mạng đc mà, xem mạng dcom của c tên gì rồi nhập vào
ví dụ vịt teo
Bác dùng 3G Viettel, gói cước nào vậy ạ. dùng sim 3g hay sim thường đăng ký 3g vậy?
thanks

Bác dùng 3G Viettel, gói cước nào vậy ạ. dùng sim 3g hay sim thường đăng ký 3g vậy?
thanks
Gói mimax25 đó. 25k có 2g dùng 30 ngày. Mà có sim đc sim ko. Ko đk đc phải chơi gói ngày

M muốn đổi qua cái profile của firefox thì edit chỗ nào vậy c
Liên quan gì ff c. Firefox cũng có quản lý profile riêng của nó rồi mà . Chuột phải vào ico ff chọn properti thêm -p và sau firefox.exe

Liên quan gì ff c. Firefox cũng có quản lý profile riêng của nó rồi mà . Chuột phải vào ico ff chọn properti thêm -p và sau firefox.exe
K.ý mình là mình muốn quản lý firefox như cái quản lý tele.
Chànger ip rồi open từng profile của firefox.
Thì có edit từ cái tele của c qua đc k c

Gói mimax25 đó. 25k có 2g dùng 30 ngày. Mà có sim đc sim ko. Ko đk đc phải chơi gói ngày
Dùng Dcom 3g với Dcom 4g wifi, thì tắt đi bật lại nó cũng dữ nguyên dải đầu chỉ thay đổi mỗi số cuối phải ko bác?
ví dụ như vẫn giữ nguyên 27.67. x.xx nó chỉ thay đổi cái x.xx kia thôi phải k ạ?

Dùng Dcom 3g với Dcom 4g wifi, thì tắt đi bật lại nó cũng dữ nguyên dải đầu chỉ thay đổi mỗi số cuối phải ko bác?
ví dụ như vẫn giữ nguyên 27.67. x.xx nó chỉ thay đổi cái x.xx kia thôi phải k ạ?
Uh ip viettel là nhiều nhất. Giống dãy 1 dãy 2. Dãy 3 4 ngẫu nhiên. Có khi khác dãy 2 nữa

K.ý mình là mình muốn quản lý firefox như cái quản lý tele.
Chànger ip rồi open từng profile của firefox.
Thì có edit từ cái tele của c qua đc k c
Không được. Phải code tool khác

acc telegram này dùng để cheat coin hay sao thế các bác

bác cho hỏi khi kết hợp với d-com thì chuyển profile là d-com tự chuyển ip khác à, e gà nên ko biết

bác cho hỏi khi kết hợp với d-com thì chuyển profile là d-com tự chuyển ip khác à, e gà nên ko biết
bấm tay nút change nha b, thích thì ver sau thêm cái tự chuyển

em làm thử 20 ac save laị rồi open thì chỉ được mở được 6 ac, còn 14 nó bị lổi not found , bác tài xem lại thử coi có lổi gì không ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom