Chia sẻ link khóa học youtube 498usd

cái ouo.io được nhiều tiền ko bạn :p

Upvote 0
Mình nói thật chứ làm YTB thì có cái mẽo gì mà dạy với chả học.
Toàn 1 lũ đi lừa người, 99% cái có trên mạng rồi, tổng hợp lại rồi mang đi bán. 1 lũ súc sinh.
Chúng nó bán mấy cái mẹo vặt của chúng nó đã hết thời, share mấy cái tool bắt đầu bị GG nó quét, chứ ngon thì chúng nó để chúng nó sài chứ sao phải bán. Chỉ khổ thân mấy bạn bỏ tiền ra mua 1 đống rác về nhà.
Và mình khuyên là nên làm content, vì làm content vừa gần như ko mất bất kỳ 1 xu nào vừa đc lâu dài, Chứ đi reup hay render thì mất tiền mà nhiều lúc cũng như mua cái tức về mình khi kênh chết. Xin phép ỉa vào mặt mấy thằng bán khóa học kiếm tiền online.
Còn mấy bạn newbie YTB thì muốn làm YTB thì cái đầu tiên là học làm Video đi. khuyên trân thành. đừng có nghĩ 1 phát ăn ngay đc. Ko có đâu

Upvote 0
Mình nói thật chứ làm YTB thì có cái mẽo gì mà dạy với chả học.
Toàn 1 lũ đi lừa người, 99% cái có trên mạng rồi, tổng hợp lại rồi mang đi bán. 1 lũ súc sinh.
Chúng nó bán mấy cái mẹo vặt của chúng nó đã hết thời, share mấy cái tool bắt đầu bị GG nó quét, chứ ngon thì chúng nó để chúng nó sài chứ sao phải bán. Chỉ khổ thân mấy bạn bỏ tiền ra mua 1 đống rác về nhà.
Và mình khuyên là nên làm content, vì làm content vừa gần như ko mất bất kỳ 1 xu nào vừa đc lâu dài, Chứ đi reup hay render thì mất tiền mà nhiều lúc cũng như mua cái tức về mình khi kênh chết. Xin phép ỉa vào mặt mấy thằng bán khóa học kiếm tiền online.
Còn mấy bạn newbie YTB thì muốn làm YTB thì cái đầu tiên là học làm Video đi. khuyên trân thành. đừng có nghĩ 1 phát ăn ngay đc. Ko có đâu
Mình thấy nhiều người Reup vẫn kiếm k$/tháng đấy thôi. Bạn phải hiểu là không có ý tưởng làm content mới phải reup chứ.

Upvote 0
Nghỉ chơi thì có cái gì đáng để mà học. Học người thất bại hả. :D

Upvote 0
Như tiêu đề mình chia sẽ tài liệu khóa học youtube của 1 người nghỉ chơi. Mình tìm được nên đăng lên cho anh em chưa biết tải. Mình cũng chưa tải có chi đừng ném đá ;)
Link : https://www.fshare.vn/file/9OEP3ZIBQHY2
chưa tải thì biết có gì trong đấy lỡ may là một kho JAV hay 1 kho Virus thì chết

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week