Chia sẽ kinh nghiệm SEO - Offline 29 / 05 - TPHCM

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chào members của mmo4me, lập topic mấy lần mà toàn bị del, nội dung thì liên quan vấn đề hỏi đáp chia sẽ kiến thức cho mấy bạn newbie. Đăng trong bõ newbie thì bị xoá.

Thôi thì tại lại 1 bài làm cái tin offline cho bà con cô bác xem. Ngày xưa tạo 1 bài ở đây thì ok chắc h k sao.
Nếu mà bị del lần nữa thì thôi bỏ luôn :D. Không bao giờ tạo nữa.

Thông tin như sau:
Trưa mai, 2 giờ 30 phút tại quán cafe mylife. Mình có off với 1 bạn và chia sẽ kinh nghiệm SEO cho bạn đó. -> Mục tiêu chơi gà. Mình đang thành lập 1 team để chơi.
Địa chỉ : http://www.foody.vn/ho-chi-minh/my-life-cafe-truong-dinh. Ngã tư trương định và nguyễn đình chiểu.

Yêu cầu:
  • Phải biết đc SEO là gì
  • Chịu khó tìm tòi học hỏi
  • Phải đam mê :D
  • Chịu lắng nghe và phát biểu ý kiến riêng
Mình chỉ tiếp nhận 2 thành viên trong nội thành TPHCM. Không phân biệt quận huyện, nhưng vẫn ưu tiên hơn cho khu vực bình thạnh, gò té.

Các bạn ai đăng kí vui lòng comment up topic lên dùm mình và gửi thông tin cá nhân về inbox cho mình nhé.

Mình xin nhắc lại đây là buổi chia sẽ, không phải là dạy học hay là bất cứ những gì khác...... Nên là hoàn toàn miễn phí nhé.

Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

CTY TNHH Giải Pháp Công Nghệ Cao SG

Chỉ 2 thành viên e rằng tù quá
Giờ mình về SG, về tới vào topic nếu chủ topic cho phép tham dự thì mình xin 1 vé hỗ trợ
Thanks

Chỉ 2 thành viên e rằng tù quá
Giờ mình về SG, về tới vào topic nếu chủ topic cho phép tham dự thì mình xin 1 vé hỗ trợ
Thanks
Ngon. Thím muốn thì tham gia tại vì có ai đăng kí đâu. Topic cũ thì nhiều. Topic nào hiếm quá.

Nhiều người cũng đc mà sợ ảnh hưởng đến việc buon bán của ngta. Chỗ này chỗ công cộng mà.

Last edited:
ế rồi anh ơi :D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week