Chia sẻ cách kiếm sub và chút kinh nghiệm cho newbie

watalone2

Junior
Reactions
32
MR
0.060
Đã test rất nhiều acc và tỷ lệ thành công gần như 99%.
Ko cần up video ( nếu có thì up 1-2 video về gái sẽ tốt hơn) cũng chả cần vào site câu sub vì gần như số sub câu dc từ site sẽ bị trừ rất nhanh và dễ làm youtube để ý.

Tôi để ý thấy hiện nay lượng người xem youtube Việt Nam đang phát triển rất mạnh, có 2 thế lực pt mạnh nhất là trẻ trâu và mấy chú dê xồm

Tôi chia sẻ 1 cách đơn giản để có sub là chỉ cần tạo 1 channel có hình ảnh 1 e xinh xinh nào trên fb ( Quyến rũ hay gợi cảm càng tốt ) Đặt đại cái tên của con gái rồi đi xem video và comment gây chú ý lên những top comment trên các clip khác.

Hiệu quả ko ngờ đó các bạn à
Tôi có 1 nick up 2 clip của nhỏ bạn bán mỹ phẩm trong fb rồi đi cmt linh tinh có ngày dc gần 300 sub.
Khi nào gom đủ 1k-5k sub thì bắt đầu làm video thôi.Lúc này bạn chỉ việc đổi tên channel up video chọn thumbnail sốc là sẽ tự có view và sẽ lên top RẤT NHANH

Tôi làm youtube 2 năm .Thời gian bỏ ra seo chỉ là lúc đầu tìm hiểu khoảng 3 tháng vì ngu ngơ đọc mấy bài viết về seo rắc rối trên mạng mà hiệu quả thì hoàn toàn khiến tôi thất vọng.Thú thật tới bây giờ tôi còn chả biết backlink là cái giống gì.Seo web ra sao, dùng phần mềm boot view để cheat choát các kiểu như thế nào...

Hiện tại tôi chỉ tập trung lập kênh mới khi có kênh die và chăm làm video thôi.1 tháng bao nhiêu thì các bạn ko cần quan tâm. Tôi chỉ tiết lộ là tôi có gần 20 channel với 10 chủ đề trong đó có 3 kênh content và mỗi ngày up 1 channel 1 clip ( Có khi làm biếng bỏ 2-3 ngày là bt)

Tôi làm thiên về reup và tỷ lệ chết kênh từ lúc đầu đến giờ là 2 kênh vì lý do :

Vi phạm bản quyền ( 2 thằng cùng reup thằng kia GATO vô chửi và thách thức , tôi cũng hơn thua vs nó nên mỗi thằng ăn 3 gậy die kênh ) ,
Post xxx,
Đánh nhau bạo lực xé áo z lột khô mực

Vì thế nên hãy nói ko với xxx, bạo lực và ghen ghét chơi qua chơi lại.

Hãy vì 1 nền hoà bình cho youtube Việt Nam và chăm chỉ tập trung phát triển channel của mình thôi nhé.

Pro thì vui lòng đọc xong đi ra miễn nhận gạch đá,bài viết chỉ dành cho newbie chưa rành về seo và kiếm sub.Cách làm của tôi thực sự là rất tốt cho newbie vì tôi chỉ là 1 con gà trong giới mmo nhưng vẫn kiếm dc rất nhiều từ youtube.Mong các ae newbie sớm kiếm dc tiền

Last edited:
Bạn cho mình hỏi bạn sử dụng youtube liên kết GA hay là NET
và bây giở net nào thì uý tín ? điều kiện tham gia
xin cám ơn

nó report bạn 1 gậy thì bạn vô hộp mail check hangout xem kênh nó rồi report lại, chắc ko ai rãnh làm vậy để kênh của mình ăn gậy đâu.Mấy thằng đó hay bị report hội đồng lắm siêng thì cứ report bậy rồi modem vô blacklist
cách này ko bị mấy ông trẻ trâu report à bác?

tối nay e thử phát . hi vọng ổn :D cảm ơn bác thớt nhé

hay lắm bác

Cao thủ đây rồi . Bác cho e hỏi chút , đi bình luận nhiều có bị gg đánh span không ?. Mà bác chơi nhiều kênh trên 1 ip à ? Chia sẻ thêm với bác ơi , em đang đau hết đầu vì dính nhiều kênh 1 ip đây toàn die thôi :huhu:

Cao thủ đây rồi . Bác cho e hỏi chút , đi bình luận nhiều có bị gg đánh span không ?. Mà bác chơi nhiều kênh trên 1 ip à ? Chia sẻ thêm với bác ơi , em đang đau hết đầu vì dính nhiều kênh 1 ip đây toàn die thôi :huhu:
tối đa 10 kênh , làm 10 kênh khác thì reset modem thôi, tôi toàn làm vậy nào giờ ko thấy bị dính nghe bn nói cũng sợ quá.Đánh spam ko phải do google đâu thường là do chủ channel xét duyệt và ghét nên gắn cờ thôi

Các bạn muốn thấy thành quả thì share các bn kênh này chứ kênh của tôi thì ko dám share sợ chú nào vào phá lại khổ

https://www.youtube.com/channel/UCTzTZvmr5u8Yj4ssSVIKjKg

bạn này cmt nhiệt tình mà dễ thương lắm, kiểu như bình luận bt mà có mấy ký hiệu mặt cười này nọ

Lúc đầu tháng 10 thấy có khoảng vài chục sub giờ 500 sub rồi

chà mới có mấy ngày mà đc 500 sub rồi, cách của bác hiệu quả thật đấy.

mà bác ko seo tí nào luôn à, em newbie mà đọc mấy cái seo thấy loằng nghoằng quá trời :p

chà mới có mấy ngày mà đc 500 sub rồi, cách của bác hiệu quả thật đấy.

mà bác ko seo tí nào luôn à, em newbie mà đọc mấy cái seo thấy loằng nghoằng quá trời :p
Bác cmt kiểu như thế nào, cách thức làm ra sao. Em new mà làm theo cả tuần chả đc sub nào. Khổ quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom