Analysis chia sẻ cách gõ được >> 2000 captcha/1h và được lâu

Status
Not open for further replies.
Mình gõ mega thường chỉ được 16-17wpm (1k/h) vì chỉ log 4ID bất kể nhanh chậm, mặc dù gõ được 5 tháng rồi :D

vữa gõ còn vữa coi phim. 1h > 2k code,khiếp vậy, đừng nói nghe tiếng k nha
tên này giỏi tính toán vãi ng ta ghi sp 26-27 mà tính 2k/1h vãi cả 2k /1h :D
SP 26-27 vừa gõ vừa xem fim là bình thường chẳng ảnh hưởng gì

Tui thì vừa gõ vừa xem phim bộ cho quên đi thời gian! Coi phim càng hay thấy thời gian trôi nhanh lắm nên ngồi được lâu!
Tốc độ thì còn tùy thuộc mỗi người
bác này giống mình vãi, chứ ngồi làm ko xem fim thì làm 1 hồi tự nhiên nãn vật vã, có fim hay thì làm rất khí thế

bác này giống mình vãi, chứ ngồi làm ko xem fim thì làm 1 hồi tự nhiên nãn vật vã, có fim hay thì làm rất khí thế
khá giống mình mà coi phim + sub thi` speed 28 thoi :D
làm 3 ngày xem xong bộ fairy tail kinh hoàng không :p

có ko á @@ ko lẻ ngày ngồi 15-17h bác sấp thành chánh quả rồi á

Mấy pro gõ phím gì ghê vậy!! tôi cũng gõ 10 ngón, nhưng thử gõ thằng captcha2cash thì thấy tốc độ có 14/min
ai hướng dẫn mình gõ với nào??

hi
Mấy pro gõ phím gì ghê vậy!! tôi cũng gõ 10 ngón, nhưng thử gõ thằng captcha2cash thì thấy tốc độ có 14/min
ai hướng dẫn mình gõ với nào??
hình như thằng này và thằng captchatypers hay ăn gian code thì phải mình làm hay bị thế .

Tốc độ gõ tùy thuộc chủ yếu và chất lượng code và độ dài của chữ. Bên cạnh đó còn tùy thuộc vào thời gian bạn "định" làm việc. Nếu chỉ làm trong 1-2h thì nên gõ nhanh và gõ liên tục, còn trên 2h thì gõ chậm lại, vừa gõ vừa nghỉ để có thể gõ lâu.

Cảnh giới cao nhất của gõ captcha chính là gõ mà không cần để ý đến speed, vì cái tốc độ trong 1h chỉ mang tính chất tương đối thôi, dễ sinh hoang tưởng về tiền lương (toàn ngồi nghĩ 1h mình làm được thế này thì cuối tháng mình có từng này...hô hô hô, hi hi hi !!!).

Nhấn mạnh thêm một điều nữa về tốc độ của một số người làm dự án pix: người gõ phá luật bao giờ cũng nhanh hơn người gõ bình thường khoảng 10-15 speed, trường hợp cá biệt có thể lên đến 20 speed, đặc điểm nhận dạng là chỉ làm đêm + pri cao !!!

lúc trước thì mình gõ 4 ngón , từ 2h khuya tới 8h sáng giữ speed 3x , ko nghĩ 1 phút nào cả , và 1 thời gian thấy có dấu hiệu kì lạ nên nghĩ luôn rồi :D

Xem phim subviet à, lo gõ sao đọc chữ được, mình cũng xem phim này, nhưng toàn tìm phim lồng tiếng thôi, đặt biệt là phim hài thì càng thích, các bộ phim lồng tiếng như: Gia đình là số 1, 2,3 bộ nào cũng hay, rồi all my love....phim hoạt hình thì có slam dunk, mình toàn coi phim có htv2 htv3 lồng tiếng:p

đập đầu vào bàn phím là cách kiếm tiền nhanh nhất đấy 3000code/h.
sorry nói chơi thôi

lúc trước thì mình gõ 4 ngón , từ 2h khuya tới 8h sáng giữ speed 3x , ko nghĩ 1 phút nào cả , và 1 thời gian thấy có dấu hiệu kì lạ nên nghĩ luôn rồi :D
:) gặm nhấm hết lồng tiếng rồi mới sang sub đó ông ơi
giờ có thói quen xấu là gõ ko có phim là chịu không nổi :D

Mới làm pix đc 1 tháng, lúc vào gõ khoảng 500-600/1h, toãn gõ đêm :). Giờ gõ đc 900-1000k/h tùy hứng, nhiều lúc tay nhẹ, gõ liên tục 1-2h chả thấy mỏi, nhiều khi vào 30' đã mõi tay và vai :(
đang sai bàn phím Mitsu thần thánh 80k :) vửa gõ vừa nghe kiss the rain, secert garden .... nói chung là nhạc ko lời thấy gõ tốt hơn.

Tốc độ gõ tùy thuộc chủ yếu và chất lượng code và độ dài của chữ. Bên cạnh đó còn tùy thuộc vào thời gian bạn "định" làm việc. Nếu chỉ làm trong 1-2h thì nên gõ nhanh và gõ liên tục, còn trên 2h thì gõ chậm lại, vừa gõ vừa nghỉ để có thể gõ lâu.

Cảnh giới cao nhất của gõ captcha chính là gõ mà không cần để ý đến speed, vì cái tốc độ trong 1h chỉ mang tính chất tương đối thôi, dễ sinh hoang tưởng về tiền lương (toàn ngồi nghĩ 1h mình làm được thế này thì cuối tháng mình có từng này...hô hô hô, hi hi hi !!!).

Nhấn mạnh thêm một điều nữa về tốc độ của một số người làm dự án pix: người gõ phá luật bao giờ cũng nhanh hơn người gõ bình thường khoảng 10-15 speed, trường hợp cá biệt có thể lên đến 20 speed, đặc điểm nhận dạng là chỉ làm đêm + pri cao !!!
em cũng làm đêm nhưng vẫn gõ binh thuong bác à, vì k biet cái mang e bị ban ngày mà gõ thì connect từ từ lúc nào cũng thế, sửa thế nào cũng vay. khoang 8h sáng là bat dau bi. ban dem thì k sao nên chĩ gõ đêm thôi. speed e cũng đâu tới 3x đâu bác

em cũng làm đêm nhưng vẫn gõ binh thuong bác à, vì k biet cái mang e bị ban ngày mà gõ thì connect từ từ lúc nào cũng thế, sửa thế nào cũng vay. khoang 8h sáng là bat dau bi. ban dem thì k sao nên chĩ gõ đêm thôi. speed e cũng đâu tới 3x đâu bác
Ban ngày hay bị nghẽn mạng cho nên hay xuất hiện tình trạng connect fail, ban đêm thì ko bị (thỉnh thoảng thôi, nhưng ko đáng kể). Bên cạnh đó ban đêm xem youtube load tốt hơn ban ngày nên nhiều người thích gõ ban đêm là đúng thôi.
Gợi ý mọi người về bài hát nên nghe khi làm việc: con nhà nghèo (LEG) vừa nghe vừa tâm trạng, càng có động lực gõ mạnh hơn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week