Analysis chia sẻ cách gõ được >> 2000 captcha/1h và được lâu

Status
Not open for further replies.
Toàn là thánh chém gió @@ CAPTCHA còn huy hoàng như xưa nữa đâu mà mấy thánh vẫn chiến hăng say nhỉ :(

chứ k có tiền thì sống sao bạn, mội người 1 nghe thôi,sao lai có ng đi bán vé số ng thì lai làm giám đốc

1h gõ được 2k cơ à @@ mình mà mổ chắc may được vài trăm :confused:

ah ví dụ như trong khi gõ dễ nhầm chữ l với chữ i in hoa thế nên phải dừng lại để xem chính xác là chữ gì rồi mới gõ
trong 1 capt toàn chữ hoa thì nó là I dài, còn capt đa số chữ thường thì nó là chữ en lờ "l" , để ý thì chữ i dài nó có 2 gach ngang ở tren và dưới

gặp một vấn đề đó là tốc độc gõ thất thường: nhiều khi thấy tay rất cứng , có cảm giác bàn phí sít ma sát lớn và khó di chuyển . Nhiều khi thì tay rất trơn chu gõ rất nhẹ và em ko hiểu tại sao?
:(:eek::mad:

Khuyên bạn nên gõ tầm 30' thì nghỉ nghơi , quay tay 15' rồi gõ tiếp

topic xàm xàm chả có lề lối gì, vừa xem vừa gõ, chả bit làm hay chơi, coi phim rồi truyện cho lắm rồi cạp rồi cận, làm xong nghỉ rồi làm gì làm, chuyện nào ra chuyện đó, phim coi ko thấm, cạp không sung, đã ko biết bao cái topic lập ra vì chuyện này rồi, mà i như rằng vài ba tháng lại có

topic nhiều người khoe với chém thật, chỉ có 1 kiểu, làm nhiều, tập trung, có công mài sắt, có ngày nên kim, mấy bạn gõ captcha mới thật quá rảnh, ngày xưa ko ai bảo ai, cứ gõ là tiến bộ, h gõ ko đc là bay vô hỏi sao ko đc sp khủng như người ta

mod vô đóng được chưa ?

Toàn là thánh chém gió @@ CAPTCHA còn huy hoàng như xưa nữa đâu mà mấy thánh vẫn chiến hăng say nhỉ :(
em đang là sinh viên mỗi ngày gõ cap được tầm 3$ , cộng thêm mấy thứ linh tinh thì tháng cũng có tầm 2tr, đối với sinh viên như em thì như thế cũng là được rồi còn bây giờ vẫn đầy người kiếm mỗi tháng mấy triệu từ capt đấy bác

em đang là sinh viên mỗi ngày gõ cap được tầm 3$ , cộng thêm mấy thứ linh tinh thì tháng cũng có tầm 2tr, đối với sinh viên như em thì như thế cũng là được rồi còn bây giờ vẫn đầy người kiếm mỗi tháng mấy triệu từ capt đấy bác
vậy cố gắng lên nhá cậu ! mấy năm trước cạp phê lắm ! dạo này nó nát bẹp :p khó khăn hơn thui giá cả thì leo thang , kiếm tiền cạp chắc ko sống nổi :(

Sinh viên làm thêm vậy là OK rồi , dù sao vẫn tốt hơn mấy công việc ngoài đời :D

Khi nào học xong rùi kiếm việc ờ ngoài mà làm , mmo mà ko đam mê , học hỏi thì chẳng khá nổi , giống a đây nghèo suốt đời :(

Last edited:
Sinh viên làm thêm vậy là OK rồi , dù sao vẫn tốt hơn mấy công việc ngoài đời :D

Khi nào học xong rùi kiếm việc ờ ngoài mà làm , mmo mà ko đam mê , học hỏi thì chẳng khá nổi , giống a đây :(
Uả ! đam mê thiệt luôn á ! :D Bác này chắc giàu lắm ! @@

Bất kể một nghề gì cũng có các giai đoạn khởi đầu, đỉnh cao, thoái trào theo quy luật hình Sin !!! Vấn đề là bạn có bản lĩnh để vượt qua hay không... Có thể hiện tại bạn hack, bạn cheat được mấy chục củ một tháng, nhưng liệu bạn có hack có cheat cả đời được không ??? Liệu có một ngày nào đó phải trả giá hay không ??? Khi mà bạn đang đứng ở đỉnh cao, thì tôi xin cảnh báo bạn rằng, rất có thể bạn sẽ rớt xuống đấy !!!

1k2/1h là chuyện bt với điều kiện là nó load ổn định :( chứ load èo ọt làm chục acc tăng speed thì cũng chả đủ minpaid cho thằng mega !

1k2/1h là chuyện bt với điều kiện là nó load ổn định :( chứ load èo ọt làm chục acc tăng speed thì cũng chả đủ minpaid cho thằng mega !
ban kep 5 nich vao là full speed luôn thôi mà

Các dự án khác code ngắn thì còn dc, chứ bên Fast code dài ngoằng, gõ 1k code / 1h ko bị Suspend hay Fired thì phải gọi là pro.

Ai có kinh nghiệm gõ code dài, trắng đen giống bò sữa ( có đốm đen chấm chấm vào chữ , khó nhìn ) thì share kinh nghiệm với !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,999
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week