Analysis chia sẻ cách gõ được >> 2000 captcha/1h và được lâu

Status
Not open for further replies.
Ban ngày hay bị nghẽn mạng cho nên hay xuất hiện tình trạng connect fail, ban đêm thì ko bị (thỉnh thoảng thôi, nhưng ko đáng kể). Bên cạnh đó ban đêm xem youtube load tốt hơn ban ngày nên nhiều người thích gõ ban đêm là đúng thôi.
Gợi ý mọi người về bài hát nên nghe khi làm việc: con nhà nghèo (LEG) vừa nghe vừa tâm trạng, càng có động lực gõ mạnh hơn :D
chac là vay e dùng vnpt 150k tháng dạo truoc k sao nhưng gần nữa tháng nay như thế, ngay xua cũng có gõ ban ngày, h thì chỉ gõ ban dem thôi, cũng 2h den 9h là nghĩ roi, ban ngày log 30 acc là connect từ từ riết nản k muốn gõ

chac là vay e dùng vnpt 150k tháng dạo truoc k sao nhưng gần nữa tháng nay như thế, ngay xua cũng có gõ ban ngày, h thì chỉ gõ ban dem thôi, cũng 2h den 9h là nghĩ roi, ban ngày log 30 acc là connect từ từ riết nản k muốn gõ
Nói chung gõ ban ngày cực lắm, tuy nhiên code lại thuộc vào dạng dễ vãi chưởng, đây cũng là một chiêu của bọn pix, ban ngày đã chậm thì chớ, lại còn bác sĩ với chân dài thì chả đứa nào nó thèm làm đâu (Mà công nhận IP chính mà gõ ban ngày thì toàn connect fail, ban đêm gõ thì chả làm sao...)

Nói chung gõ ban ngày cực lắm, tuy nhiên code lại thuộc vào dạng dễ vãi chưởng, đây cũng là một chiêu của bọn pix, ban ngày đã chậm thì chớ, lại còn bác sĩ với chân dài thì chả đứa nào nó thèm làm đâu (Mà công nhận IP chính mà gõ ban ngày thì toàn connect fail, ban đêm gõ thì chả làm sao...)
ban đêm dạo này ra bác sĩ kinh, hnay ra bác sĩ quá trời luôn mà làm quen roi cũng k sợ bac sĩ, sợ mấy cái code câu hỏi thôi ví dụ what is the biggest ... phải esc thôi

ban đêm dạo này ra bác sĩ kinh, hnay ra bác sĩ quá trời luôn mà làm quen roi cũng k sợ bac sĩ, sợ mấy cái code câu hỏi thôi ví dụ what is the biggest ... phải esc thôi
thì cứ chơi biggest vào, còn hơn là dontsee :D
xem sub mà vẫn gõ đc captcha speed 28 :eek: em thật phục bác :rolleyes:
Vấn đề là gõ có đúng hay không thôi :D vào ID chủ coi, lại thấy sai trên 20% thì cười :D

:D thì luyện vậy mắt mới lên 2 di ôp' , cái gì cũng có giá cúa nó cả đã chơi phải chấp nhận :D
sai trên 20% thì gõ làm gì cho cực làm cho đã nó baned cái thì phũ lắm :D

khá giống mình mà coi phim + sub thi` speed 28 thoi :D
làm 3 ngày xem xong bộ fairy tail kinh hoàng không :p
bro hãi thế . vừa xem film vietsub vừa gõ :confused: . mình chưa có đẳng đó , vừa nghe kể truyện vừa gõ , luyện xong đc vài bộ sách . " Đắc Nhân Tâm " , " Những Người Cùng khổ " , " Tam Quốc Diễn nghĩa " .bla bla . vừa đọc đc sách vừa đc tiền :D

ý là đọc đc cả trên cả dưới thì cũng tài :D
Đây gọi là nâng cao thị lực đến cảnh giới mà mắt Sharingan cũng phải chào thua, mắt "Solegan" !!! Mắt trái đọc sub việt còn mắt phải đọc code captcha :D

bro hãi thế . vừa xem film vietsub vừa gõ :confused: . mình chưa có đẳng đó , vừa nghe kể truyện vừa gõ , luyện xong đc vài bộ sách . " Đắc Nhân Tâm " , " Những Người Cùng khổ " , " Tam Quốc Diễn nghĩa " .bla bla . vừa đọc đc sách vừa đc tiền :D
đấy là người ta có khả năng nhìn và tay hoạt động linh hoạt Người pình thường thì chịu, cứ an phận từ 1000 codes => 1300 codes/ giờ là quá đủ :3

em cũng gõ được 10 đầu ngón tay thực ra là 9 thôi , tốc độ thì giao động trong tầm khoảng từ 900-1000code/1h thôi , cũng đang có ý định muốn chuyển sang làm pix không biết tốc độ như thế có làm được dự án pix không

em cũng gõ được 10 đầu ngón tay thực ra là 9 thôi , tốc độ thì giao động trong tầm khoảng từ 900-1000code/1h thôi , cũng đang có ý định muốn chuyển sang làm pix không biết tốc độ như thế có làm được dự án pix không
gõ 10 chữ sao speed thap vay bạn.mà speed bao nhiu làm pix deu dc. quan trọng chịu bỏ tien ra mua proxy gõ thôi à, có cai group nữa

thực ra là do phải capt trước rồi mới gõ , giờ em đang làm ggs , làm lúc cứ phải dừng lại để xác định xem capt nó như thế nào rồi mới gõ được

thực ra là do phải capt trước rồi mới gõ , giờ em đang làm ggs , làm lúc cứ phải dừng lại để xác định xem capt nó như thế nào rồi mới gõ được
k hiểu bạn đang nói gì, dừng lại để xác định capt nó thế nào là sao

để gõ nhanh thì nên dùng phần mêm xuân đức. chế độ 2 khung. bạn nào gõ mega nếu dùng xuân dức gõ dk 1.6k code thì dùng asian chỉ có 1.4 thôi. châm hơn mặc dù asian load tốt hơn xuân đức. speed 26-27 thì dk 1.6 k code/1h. không nhiều lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week