Chết cười với dân gõ Captcha

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.044
Không biết ai gặp tình trạng này chưa ?

Mình mua dịch vụ gõ thuê Captcha của DeathByCaptcha, mình gửi ảnh captcha lên, nó nhìn hơi rối mắt và hơi khó đọc một chút, sau một hồi thì nhận đc từ "fu.ck", ngồi ngẫm nghĩ cứ cười thôi. Lâu lâu thì gặp đc từ "what" nữa chứ

Ko bít mấy thánh ở đây đi gõ capt mà gặp cái capt nào mà khó nhìn thì đã từng cùn lên viết từ bậy lên đó chưa nhỉ ?

dont know, error :p were sorry

:D thường thì tớ gõ : dont known , error , ? nhưng đôi khi nó ra liên tục thì tớ ghi : **** , damn :D

Không biết ai gặp tình trạng này chưa ?

Mình mua dịch vụ gõ thuê Captcha của DeathByCaptcha, mình gửi ảnh captcha lên, nó nhìn hơi rối mắt và hơi khó đọc một chút, sau một hồi thì nhận đc từ "fu.ck", ngồi ngẫm nghĩ cứ cười thôi. Lâu lâu thì gặp đc từ "what" nữa chứ

Ko bít mấy thánh ở đây đi gõ capt mà gặp cái capt nào mà khó nhìn thì đã từng cùn lên viết từ bậy lên đó chưa nhỉ ?
sao bạn biết đó là VN

Khổ mấy thánh gõ capt mà gặp nhiều loại khó chắc muốn ... lắm nhỉ :))

Điều này cũng ko thể giúp topic này tồn tại ở đây đâu, move qua box chat !

Gặp cái nào khó, em toàn gõ bố láo, may hơn khôn, người tính không bằng.................máy tính.:p

VUi lòng điền số tiền bạn muốn rút về ví điện tử hoặc tài khoản ngân hàng của bạn.
Số tiền (Đô la Mỹ):
5,000 $
Are you human?

(sau gần 1 tiếng ngồi giải bài toán captcha thì nhận đc thông báo your session was expired, please re-enter again)

VUi lòng điền số tiền bạn muốn rút về ví điện tử hoặc tài khoản ngân hàng của bạn.
Số tiền (Đô la Mỹ):
5,000 $
Are you human?

................ và đó là lần cuối em nhìn thấy cái bàn phím của ngày hôm đó.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom