Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
trong TK pp của mình thì nhận được tiền rồi, nhưng chỉ sợ nó chuẩn bị chuyển lại cho alex. không bỏ đc vì mình vẫn đang dùng TK này đầu tư bên TnC. Giờ nên thế nào các bác?

trong TK pp của mình thì nhận được tiền rồi, nhưng chỉ sợ nó chuẩn bị chuyển lại cho alex. không bỏ đc vì mình vẫn đang dùng TK này đầu tư bên TnC. Giờ nên thế nào các bác?

nó kháng lại đc dù đã close thì chắc cậu cũng kháng lại đc mà

Mà cho mình hỏi xíu, nếu mình rút hết tiền từ PP về Bank thì nếu Alex dispute ngược, giả sử mình thua thì PP có lấy tiền từ thẻ của mình để trả không ?

có vẻ như càng ngày Alex càng pro lên hoặc cũng có thể nó đã nhờ 1 chuyên gia dispute bên US tham gia vào vụ này :mad:

Trước có chú chân gỗ của Alex đấy. Chắc mách với hắn nên hắn thay đổi xoành xoạch :p

uan nhưng Pp nó review em nhanh vãi giờ nó cho A
Mà cho mình hỏi xíu, nếu mình rút hết tiền từ PP về Bank thì nếu Alex dispute ngược, giả sử mình thua thì PP có lấy tiền từ thẻ của mình để trả không ?
không, tiền về bank là yên tâmòi, muốn đụng tới tiền trong bank chỉ có bạn và bank chứ pp làm j có quyền :D

đúng là chek sống đến hết năm thật :D vì a e ta vẫn ngày nào cũng ngó tới nó

GHÊ QUÁ,
K BIẾT KHI NÀO NÓ APPEAL CÁI CASE MÌNH THẮNG NÓ ĐÂY :D
LOẠN THIỆT :D :D

Cái cáse có tiền 500-1k$ không. Giờ nó toàn nhằm appeal mấy cái case to cỡ này :D

Vậy bạn cũng giống mình, check thấy status refund tiền về lại Bank rồi, mà check trong Bạnk thì chưa có @@

PP chuyển tiền về bank mất bao nhiêu ngày thì sau khi được refund ở PP cũng sẽ mất tưng đấy ngày mới xuất hiện trong bank. Toàn các thành phần nóng vội :eek:. Miễn là status refund báo complete thì chắc chắn bank sẽ nhận được tiền. PP nó đặt lệnh chuyển về bank rồi thì nó cũng không rút lệnh được đâu mà lo.

Last edited:
PP chuyển tiền về bank mất bao nhiêu ngày thì sau khi được refund ở PP cũng sẽ mất tưng đấy ngày mới xuất hiện trong bank. Toàn các thành phần nóng vội :eek:
nó reaply và e đã gửi thông tin mail dep tiên rồi rút tiền từ cheklist ... vài thứ nữa, mak mail paypal phản hồi toàn ghi là checklisting nhỉ

nó reaply và e đã gửi thông tin mail dep tiên rồi rút tiền từ cheklist ... vài thứ nữa, mak mail paypal phản hồi toàn ghi là checklisting nhỉ

Không hiểu gì cả :oops:. Nói cụ thể xem nào. đọc không hiểu dis này là dis do phía nào mở, và tình hình cụ thể ra sao :oops:

1 e nữa đã thành công tốt đẹp
We're happy to let you know that we've completed our review of case PP-004-256-689-181 and decided this case in your favor.

Không hiểu gì cả :oops:. Nói cụ thể xem nào. đọc không hiểu dis này là dis do phía nào mở, và tình hình cụ thể ra sao :oops:
à e dis nó số vốn còn lại, rồi cũng bị reaply tracking id như mọi người. e gửi mail hỗ trợ như form bác 6 rồi mak ko biết thế nào. không biết đã có bác nào win trường hợp này chưa

up proof nạp tiền - rút tiền càng chứng minh là invest càng chết thôi =))
chả có cái giao dịch mua hàng, bán hàng lại có => rút tiền ở đây :D

case của mình là mua hàng mà không nhận đuợc hàng, bị ban nick, vậy thôi... (Éo up gì hết)
30 ngày sau sẽ report cho các bác kết quả... :mad:

up proof nạp tiền - rút tiền càng chứng minh là invest càng chết thôi =))
chả có cái giao dịch mua hàng, bán hàng lại có => rút tiền ở đây :D

case của mình là mua hàng mà không nhận đuợc hàng, bị ban nick, vậy thôi... (Éo up gì hết)
30 ngày sau sẽ report cho các bác kết quả... :mad:
thế này thì invest đã cam thì paypal ko bảo trợ rồi. lại còn được admin bẩn tính như alex thế này nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week