Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Update ngày 1-11, đã có thêm 1 dis dc paypal xử thắng và refund tiền về acc mình dù mình đã rút dc hơn 600 ở chek. Không mang tính chất show hàng, chỉ để của cố tinh thần anh em vì biết rằng chúng ta vẫn có cơ hội thắng cao, và biết chắc rằng paypal chek vẫn còn tiền để refund!
WXD5

Update ngày 1-11, đã có thêm 1 dis dc paypal xử thắng và refund tiền về acc mình dù mình đã rút dc hơn 600 ở chek. Không mang tính chất show hàng, chỉ để của cố tinh thần anh em vì biết rằng chúng ta vẫn có cơ hội thắng cao, và biết chắc rằng paypal chek vẫn còn tiền để refund!
WXD5
Cho xin cái form bác dispute đi bác

Bác này dis ăn nhiều quá có khi đến lượt nó đã hết :oops:

WXD5
Tiền b withdraw có bị nó dispute ngược ko?

Ko đến nỗi đâu bác, mình mới win 2k chứ nhiêu đâu, chắc chắn vẫn con tiền, vì khả năng ngày mai mình win dc 3k nữa.
Èo, gì mà kinh thế. Mà bạn dis mấy ngày nó refund thế. Dis từ 19 mà giờ vẫn review by paypal lâu quá.

nếu mình add funds thành nhiều giao dịch thì phải vào dispute từng giao dịch à các bác? hay chỉ cần 1 giao dịch rồi trình bày cụ thể trong phần gửi support

Đã dis và cầu nguyện thôi :)

thông báo mình vừa dis thắng 10k nha... củng cố tinh thần anh em

thông báo mình vừa dis thắng 10k nha... củng cố tinh thần anh em
Chúc mừng bro . Cho mình hỏi là bro dis trong bao nhiêu ngày vậy :)

Chúc mừng bro . Cho mình hỏi là bro dis trong bao nhiêu ngày vậy :)

Nghe là biết ông ấy chém gió mà bác cũng hỏi a :D. Hôm trước cách đây hơn tuần bác vào cmt dep vào 2k. Hôm nay dis 10k thì là bão cấp 10 rồi :D

Nghe là biết ông ấy chém gió mà bác cũng hỏi a :D. Hôm trước cách đây hơn tuần bác vào cmt dep vào 2k. Hôm nay dis 10k thì là bão cấp 10 rồi :D
Chắc là con trai thần gió. Bữa còn thề thốt không bao giờ dispute nữa kìa. Này chắc chả có xu nào trong đấy đâu tỏ ra vẻ ta đây thôi quá.

Cheklisting.com đã sập hoàn toàn nhé, giờ ai dis thắng 100%

Chắc là con trai thần gió. Bữa còn thề thốt không bao giờ dispute nữa kìa. Này chắc chả có xu nào trong đấy đâu tỏ ra vẻ ta đây thôi quá.

Con trai thần bão bác a :D. Hôm trước vào ACX bảo còn đọng lại 5 tỉ tiền ref trong đấy. và cái acc chứa 5 tỉ đấy chỉ là acc phụ :D

Cheklisting.com đã sập hoàn toàn nhé, giờ ai dis thắng 100%
Mình theo dõi vụ này lâu rồi, tuy nhiên có quá nhiều nguy cơ tiềm ẩn trong đó, trong nhiều trường hợp
Nhưng giờ đây cheklisting.com không thể truy cập, là cơ hội rất tốt. Ai thiệt thòi Dis mạnh tay nhé, thời cơ đã tới. Tuy nhiên các bạn nên nhớ, mở nhiều case cũng đồng nghĩa là Paypal sẽ review transaction của Paypal đó để tìm high risk. Lựa cơm mà gắp mắm, hoặc dis chia ngày ra nhé. Paypal có quỹ riêng trong đền bù thiệt hại cho buyer nên đừng lo chuyện balance âm

Mình theo dõi vụ này lâu rồi, tuy nhiên có quá nhiều nguy cơ tiềm ẩn trong đó, trong nhiều trường hợp
Nhưng giờ đây cheklisting.com không thể truy cập, là cơ hội rất tốt. Ai thiệt thòi Dis mạnh tay nhé, thời cơ đã tới. Tuy nhiên các bạn nên nhớ, mở nhiều case cũng đồng nghĩa là Paypal sẽ review transaction của Paypal đó để tìm high risk. Lựa cơm mà gắp mắm, hoặc dis chia ngày ra nhé. Paypal có quỹ riêng trong đền bù thiệt hại cho buyer nên đừng lo chuyện balance âm

Bác nói thế thì em sẽ chuẩn bị dis thôi :D. Lúc trước thấy 50/50 quá nên chưa dám dis :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week