• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
e đang dis chưa gửi dc mà nó bắt

End Communication and Escalate to a Claim

Your seller is currently unable to respond to this dispute. By escalating your dispute to a claim, you are asking PayPal to review the case and decide the outcome.

PayPal will review the transaction details and may contact you for additional information. We will make every effort to resolve this claim within 30 days.

PayPal will review your communication with the seller and may contact you for additional information. We'll make every effort to reach a decision within 30 days.

như này rồi các bác, như này là phải gửi kèm ảnh chụp hả :3
giống tui giờ nó bắt leo thang

mới vào trung tâm nghị quyết xem thì nó như thế này, nghĩa là giờ mình cần đợi thôi hả, hay là cần cung cấp bằng chứng cho nó hả mấy bác, ai dis rồi vào giúp mình phát. thanks

giống tui giờ nó bắt leo thang
Mấy bác nó không reply giờ leo thang lên claim thôi. Tỉ lệ win gần như chắc rồi. Hên thế

mới vào trung tâm nghị quyết xem thì nó như thế này, nghĩa là giờ mình cần đợi thôi hả, hay là cần cung cấp bằng chứng cho nó hả mấy bác, ai dis rồi vào giúp mình phát. thanks
Nhiều người nói rồi mà. Kệ để thôi.

e chụp kèm cái ảnh trang nó sập gửi luôn, nó bỏ site chạy rồi thì k biết rep gì nữa, chỉ mong vậy

ai đó cho em xin 1 bảng report hoàn chỉnh với, giúp em lấy lại 100$ đã dep vào chek đi :((

Proof hôm nay ngày 2-11 nha anh em!
Bác dis là non receipt hay not as described vậy? Mình dis và nâng claim ngày 19 mà chưa thấy thắng thua gì cả, vẫn đang being reviewed by PP, sốt cả ruột

Mình theo dõi vụ này lâu rồi, tuy nhiên có quá nhiều nguy cơ tiềm ẩn trong đó, trong nhiều trường hợp
Nhưng giờ đây cheklisting.com không thể truy cập, là cơ hội rất tốt. Ai thiệt thòi Dis mạnh tay nhé, thời cơ đã tới. Tuy nhiên các bạn nên nhớ, mở nhiều case cũng đồng nghĩa là Paypal sẽ review transaction của Paypal đó để tìm high risk. Lựa cơm mà gắp mắm, hoặc dis chia ngày ra nhé. Paypal có quỹ riêng trong đền bù thiệt hại cho buyer nên đừng lo chuyện balance âm
@acevnvn cho mình hỏi là mình dis 1 giao dịch cách đây 6 ngày, giờ dis thêm giao dịch khác thì liệu acc PP mình có vấn đề gì ko ta @@

mình dis 2 cái 1 lần luôn :D đc 7 ngày rồi -.- cũng chả bao nhiêu :D

các bác cho em hỏi, các khoản add funds e chia làm nhiều lần. trong phần trình bày có rõ ràng hình ảnh và thông tin đầy đủ, nhưng e thấy vẫn chỉ là dispute riêng lẻ cho từng khảon add riêng biệt. Như vậy thì nếu khi thành công sẽ chỉ nhận lại tiền của từng khảon riêng lẻ phải không ạ? do đó mình nên dispute cùng lúc nhiều khoản hay đợi kết quả từng khoản rồi tiếp tục lần lượt. Em có 6 khoản add riêng biệt lận

Cho e hỏi. E là newbie... Đầu tư vào check 2 lần, lần 1 100$, lần 2 200$. hix... Đã rút được hơn 100$. bây giờ cả tiền lãi nữa còn khoảng 240$ trong chek. Cho e hỏi bây giờ có dis được không và dis thế nào à. Ai biết chỉ giúp e xin hậu tạ ạ ! và trong thời gian dis mình có rút tiền từ paypal về viêt nam từ các hoạt động khác bình thường k ạ

ko ai hd dis toàn tập hết vậy :( em dep nhỏ lẻ liên tục thì h làm sao dis 1 lúc vậy, hay dis từng cái, mà dis thì ghi cái gì hả mấy a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,126
171,216
Latest member
myanh2501

Most discussed of week

Most discussed of week

Back