Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
site ngon

Chúc mừng em nhé!

Anh dạo này vẫn buôn bán đắt hàng chứ ạ !

bạn thớt kiểm tra giúp mình. mình dep 2 lần 15$ và 55$ . mua tổng 14 AB . bạn check rồi ref back cho mình nhé

bạn thớt kiểm tra giúp mình. mình dep 2 lần 15$ và 55$ . mua tổng 14 AB . bạn check rồi ref back cho mình nhé
Bạn inbox cho mình tối nay về nhà mình check rồi gửi bạn nhé ! Thanks bạn nhiều nhé !

ID:3129 vừa add fund 200$ và mua 40 ads, thớt rb vào PM U9845850 nha, thanks
Đã inbox cho thớt.

Site này giờ còn ngon ko bạn
site này vẫn ok nhé, mình đã huề vốn và có lãi, giờ dep tiếp nè :D

Đọc mà chẳng hiểu gì hết ? có thể nói chi tiết hơn được không. Gởi tiền cho chủ thớt là sao ? không phải chơi trực tiếp với cheklising ah

Đọc mà chẳng hiểu gì hết ? có thể nói chi tiết hơn được không. Gởi tiền cho chủ thớt là sao ? không phải chơi trực tiếp với cheklising ah
bạn nạp tiền vào cheklisting thì chủ thớt sẽ được hoa hồng, chủ thớt sẽ trích lại 1 ít để bonus cho bạn :D còn tất nhiên là chơi trực tiếp với chek mà :D

withdraw 1 phát là có tiền liền, hehe, lẹ vãi

bạn nạp tiền vào cheklisting thì chủ thớt sẽ được hoa hồng, chủ thớt sẽ trích lại 1 ít để bonus cho bạn :D còn tất nhiên là chơi trực tiếp với chek mà :D
bác nói vậy em đã hiểu, thớt đó không biết nạp bao nhiêu mà mỗi ngày điều rút tiền nhỉ ? 6 ngày rút 6 lần kinh vãi

bác nói vậy em đã hiểu, thớt đó không biết nạp bao nhiêu mà mỗi ngày điều rút tiền nhỉ ? 6 ngày rút 6 lần kinh vãi

Sao bác không trả lời.
Theo em biết thì trong đây có bác nạp hơn $10.000 thì phải, đang mỗi ngày rút về $250 đều đều. Thớt thì em ko bít là nạp vào bao nhiêu, nhưng với số lượng ref đông đảo như thế này thì riêng hoa hồng đã lên tới hàng nghìn $ rồi.

Dù ai nói gì đi nữa, dù cho thời gian gần đây Revshare có mọc ra như nấm đi nữa. Thì hầu hết thành viên và các Admin của các site Revshare sau này vẫn phải thừa nhận 1 điều rằng Cheklisting vẫn là Site Revshare không bắt buộc tái đầu tư tiên phong và là tốt nhất hiện nay.

CHEK là số 1, pay nhanh vô đối.

Bác thớt có thể tóm tắt cách chơi cho em được không ạ? E cám ơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week