• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
đã ref và dep 150$, nhathoaimmo

"You recently tried to pay with PayPal but the transaction was declined because your debit/credit card provider did not allow it to go through. "
Cho mình hỏi như này có nghĩa là sao?? thẻ visa của mình k cho phép giao dịch quốc tế à??

"You recently tried to pay with PayPal but the transaction was declined because your debit/credit card provider did not allow it to go through. "
Cho mình hỏi như này có nghĩa là sao?? thẻ visa của mình k cho phép giao dịch quốc tế à??
Tiền trong visa không đủ hoặc hôm nay là chủ nhật nên bank nó từ chối bạn nhé!

Tiền trong visa không đủ hoặc hôm nay là chủ nhật nên bank nó từ chối bạn nhé!
Tiền trong visa đúng là không đủ thật nhưng tiền trong paypal mình dư mà bác @@

Vậy bạn thử chọn số nhỏ hơn xem thế nào bạn?
Chọn số nhỏ hơn là sao bác, mình dep vào chek thì bình thường mà cái này lại bị vậy ~~

Tiền trong visa đúng là không đủ thật nhưng tiền trong paypal mình dư mà bác @@
lạ thật, tiền trong paypal dư thì nó phải trừ tiền từ paypal trước chứ nhỉ, sao lại động đến thẻ visa của bác mà báo "because your debit/credit card provider did not allow it to go through" nhỉ ?

lạ thật, tiền trong paypal dư thì nó phải trừ tiền từ paypal trước chứ nhỉ, sao lại động đến thẻ visa của bác mà báo "because your debit/credit card provider did not allow it to go through" nhỉ ?
không biết sao nữa :(

không biết sao nữa :(
Chụp hình quá trình thực hiện rồi đưa lên đây mình xem cho nhé!

Trang này giờ mình đầu tư có được không bác :)

Chek vẫn là hình mẫu revshare mà nhiều thằng khác đang muốn tới và học theo nhé bạn!
Sao khi hồi vốn thì mình còn ăn tiếp đc trong bao lâu ạ
P/s: Newbie hỏi ngu :3
Khi nào đủ 120% x tiền của số adpacks tương ứng là hết bạn nhé!

Vừa dep thêm 50$ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back