• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
HÔM QUA BỊ MỘT SỐ THÀNH VIÊN ẨN DANH REPORT VỚI MOD RẰNG MÌNH UP BÀI QUÁ NHIỀU Ở 2 TOPIC NÊN GIỜ KHÔNG GIÁM UP NỮA. CUỘC SỐNG ĐÚNG LÀ LẮM THỊ PHI.

Lo lắng làm gì mod, cứ việc giúp đỡ anh em. Ai theo thì theo, không theo thì thôi. Nghĩ ngơi nhiều đau đầu lắm!

HÔM QUA BỊ MỘT SỐ THÀNH VIÊN ẨN DANH REPORT VỚI MOD RẰNG MÌNH UP BÀI QUÁ NHIỀU Ở 2 TOPIC NÊN GIỜ KHÔNG GIÁM UP NỮA. CUỘC SỐNG ĐÚNG LÀ LẮM THỊ PHI.
bác trả lời giúp đỡ members thì quá ok, nhưng hạn chế up bài 1 mình đi, thấy bác up cũng hơi nhiều đó, góp ý vậy thôi.

97 rồi sẽ 970 và rồi sẽ 9700 v.v... cứ số 0 thêm đều đều vào sau.
=))) ACX hơn 4 năm r mà ms có 600 trang :v

Thực ra ko j thị phi cả...cậu spam up từ khá lâu ăn rất nhiều report zùi...
Cậu là trail mod thì lên đọc rule chứ

cái site này nếu mình năng cấp member thì mình dc lợi gì bác ? và khi nào thì nên nâng cấp
với mình đầu tư 10 ngày mỗi ngày 1 gói 5$ với 1 ngày phang thẳng 10 gói 5$ thì lãi suất có khác nhau hok ?

cái site này nếu mình năng cấp member thì mình dc lợi gì bác ? và khi nào thì nên nâng cấp
với mình đầu tư 10 ngày mỗi ngày 1 gói 5$ với 1 ngày phang thẳng 10 gói 5$ thì lãi suất có khác nhau hok ?

Nâng cấp member để nhận được thêm hoa hồng từ cấp dưới, và để mua được các gói ads giá trị cao hơn khi đã mua đủ 100 gói ads giá 5$.

Mua 1 cục với mua từng gói 1 thì tổng lợi nhuận vẫn là 120%.

Thêm cái proof ngày hôm nay cho anh em lấy động lực chiến! Site ngon các bà con cô bác tranh thủ đầu tư thu thêm lợi nhuận mở rộng thêm nguồn vốn nhá! :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom