Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
đã thử dis 1 trong 3 lần dep gần nhất
và anh alex trả lời trong vòng vài nốt nhạc :D
Bạn Dis lâu chưa. Lần đầu nó cũng reply đòi tracking information. Xong change reason ghi khác chưa thấy động tĩnh gì 8 ngày nay

Mọi người khi bắt đầu open case là alex vô reply tracking liền à. Nhung cái này pp xử lý hên xui lắm, có cái nó kêu track deliverry nên xử alex thắng, có cái nó xử mình thắng, mặc dù tình trạng nội dung gần như nhau. Những cái alex dc xử thắng thì ae phải appeal

Mọi người khi bắt đầu open case là alex vô reply tracking liền à. Nhung cái này pp xử lý hên xui lắm, có cái nó kêu track deliverry nên xử alex thắng, có cái nó xử mình thắng, mặc dù tình trạng nội dung gần như nhau. Những cái alex dc xử thắng thì ae phải appeal
2 cases bạn thắng nó có trả lời ko, sợ nhiều quá nó sót, thấy có bác nào đó bị nó trả lời luôn mà

Của mỉnh đêù trả lòi hết nhé. Nhung pp vẫn xử thắng, thì mình nghĩ khả năng các bác thắng cũng cao thôi
Trước nó đòi tracking mà mình đâu comment được đâu phải change reason. Vậy chắc nội dung của bạn nói về nó khá rõ nên khi Review paypal mới xử bạn win quá.

Của mỉnh đêù trả lòi hết nhé. Nhung pp vẫn xử thắng, thì mình nghĩ khả năng các bác thắng cũng cao thôi

Bác cho hỏi cái tiền lúc dep bác lấy từ credit card ra à? Vậy lúc PP nó reversal tiền cũng về credit card hay về balance của PP rồi mình thích rút về TK nào thì rút?

Nó mà reply lại thì mình xem ở đâu vậy bạn, hay là nó gửi qua mail báo cho mình ?
Ở status paypal nó ghi bên seller yêu cầu mình cung cấp Tracking Information cho nó đó. Chắc do khi Dispute chọn virtual goods nên Alex nó đòi mình cung cấp chứng minh đã mua hàng nó. Nghĩ này nên chọn Service đúng hơn.

Ở status paypal nó ghi bên seller yêu cầu mình cung cấp Tracking Information cho nó đó. Chắc do khi Dispute chọn virtual goods nên Alex nó đòi mình cung cấp chứng minh đã mua hàng nó. Nghĩ này nên chọn Service đúng hơn.
mình chọn service,
xong alex nó vô cung cấp cái tracking gì đó, ko hiểu ở đâu ra (vì nó không trùng với ID mấy lần mình rút)
xong PP nó cũng chưa xác minh đc tracking, nhung PP vẫn yêu cầu mình change reason
giờ đang change :D

Mình đã dis được 5 ngày rồi nhưng không thấy cái mail reply nào của nó hết @@
Vậy tốt rồi nó k reply 10 ngày thì cơ hội win cao

mình chọn service,
xong alex nó vô cung cấp cái tracking gì đó, ko hiểu ở đâu ra (vì nó không trùng với ID mấy lần mình rút)
xong PP nó cũng chưa xác minh đc tracking, nhung PP vẫn yêu cầu mình change reason
giờ đang change :D
Uhm, chứng tỏ cha Alex vẫn hành động khi mọi người Dispute chứ đâu buông xuôi. Vậy mà sao nhiều cái nó không reply khó hiểu

có vẻ như gần đến giáng sinh nên scam rất nhiều, ae nên tạm dừng, bọn Tây nó đang kiếm cái tết, hết tết chắc lại nghiêm túc đc chút, chứ giờ site nào cũng có vấn đề

Chưa dis lần nào nên hơi hoang mang, tiếp tục ngồi hóng, không biết chỗ nào nhờ các cao nhân giúp đỡ :rolleyes:
Cứ chờ thôi. Mình còn 2 ngày nữa cũng đang nôn. Cao nhân nhiều đấy mà quan trọng ăn % của họ như thế nào thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,631
171,664
Latest member
longnguyen0492
Back
Top Bottom