Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
hình như Alex ko reply pp nữa rồi, ai dis sẽ nhận lại dc tiền trong 10 ngày thôi, nếu Alex reply thì pp sẽ review tiếp.

Chờ có thềm tầm vài proof đc rì phân thì em theo với các bác luôn tới đâu thì tới :(

hình như Alex ko reply pp nữa rồi, ai dis sẽ nhận lại dc tiền trong 10 ngày thôi, nếu Alex reply thì pp sẽ review tiếp.

Bác nói đúng. Đây là thời điểm dis thích hợp nhất.

Các bác dis sớm bị anh Alex reply trong 1 nốt nhạc.

Giờ Alex ko mặn mà gì với việc reply nữa rồi nên lúc này là thích hợp nhất

Ví dụ ăn huề vốn làm mấy phát nữa không ta bù tiền lời :p nhìn bạn kia lòng tham nổi lên

Ví dụ ăn huề vốn làm mấy phát nữa không ta bù tiền lời :p nhìn bạn kia lòng tham nổi lên

Liều đi bác. Giờ là lúc thích hợp. Kẻo thời gian sau anh Alex quay vè là mất ăn ngay :D. Bác kia hên là anh Alex ko reply nên ăn đậm chứ anh mà reply chắc ko đc thế

dispute nhiều lần liên tiếp được không, hay phải thắng cái này mới được dis tiếp, hay thắng hay thua cũng không được dis (dis cùng 1 người).
Lúc deposit mình có chia dep nhiều lần, phải làm sao

Xông lên nào anh em :D Bác @IrisDavis007 cho em xin form dis của bác với ạ :D

dispute nhiều lần liên tiếp được không, hay phải thắng cái này mới được dis tiếp, hay thắng hay thua cũng không được dis (dis cùng 1 người).
Lúc deposit mình có chia dep nhiều lần, phải làm sao
dis tất cả các lần bác dep vào luôn nhé :D
cơ mà thắng thì thắng mà thua thì thua luôn nhé, ko được dis lại cái vụ đó nữa nha.

Em vừa dis xong nó gửi mail này xong rồi làm như nào nữa ạ ? sorry từ nhỏ đến h mới dis chả biết tnào nữa. mấy Bro giúp em với
nhờ anh 6 cho mấy cái mẫu dis, các trường hợp xảy ra khi dis lên trang 1 cho anh em dễ theo dõi, mà đổi trạng thái chứ để Got Paid nhiều người lại nhầm
Ngồi chờ thôi.
Khi nào Paypal nó cần cung cấp thêm thông tin thì nhớ cung cấp đủ cho nó trước trong thời hạn yêu cầu (timeframe), nếu ko nó có thể sẽ đóng case của bạn lại và xử thắng cho thằng bán.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week