Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Ai là người pro tiếng anh nhất ở đây, mình nhờ check lại đoạn form tranh chấp trước khi phát hành !
Mình có thể giúp tiếng Anh :D

Nhưng tất cả dùng cùng 1 form thì..... nói thật mình không biết hệ quả thế nào vì mình chưa thử, nhưng chắc nhân viên PP cũng có nhiều người khác nhau xử lý.

Tất nhiên tiếng Anh nó cũng phong phú và có nhiều cách diễn đạt cùng 1 ý tưởng bằng nhiều cách khác nhau, tạo cảm xúc khác nhau, trang trọng (formal) hoặc không (informal)

Có gì bạn cứ send PM nhé

Last edited:
chết cha, acc e chưa đủ 5 giao dịch đầu, h dispute thì sao nhỉ :D

Qua có ai đăng bài vào group Chek khuyên mọi người đã dis thì cancel và ngưng dispute chờ đợi xem Alex thế nào rồi hãy dispute. Chắc cha Alex lại delete nữa rồi à :confused: thế thì rõ ràng không còn gì để nói nữa rùi

Có nên mở tranh chấp với Cheklisting lúc này hay không? Các bạn cho mình xin ý kiến nhé ! Tình hình thực tế của Cheklisting như sau:

Paypal vẫn đang bị Limited, các thành viên không thể mua thêm các gói Adpacks, những gói Adpacks sẽ vẫn tiếp tục chạy cho đến khi đạt đủ 120%, thời gian này tốc độ lãi của các gói Adpacks có tăng lên đáng kể. Tiền lợi nhuận này sẽ vẫn được thanh toán cho thành viên từ doanh thu của Public Directory - Checklisting.

Checklisting đang trong quá trình thử nghiệm, tuy nhiên Alex vẫn giữ nguyên Cheklisting để lấy cơ sở dữ liệu còn thanh toán tiền cho các thành viên ở Cheklisting sau khi Paypal được gỡ Limited.

Có nên mở tranh chấp với Cheklisting lúc này hay không? Các bạn cho mình xin ý kiến nhé ! Tình hình thực tế của Cheklisting như sau:

Paypal vẫn đang bị Limited, các thành viên không thể mua thêm các gói Adpacks, những gói Adpacks sẽ vẫn tiếp tục chạy cho đến khi đạt đủ 120%, thời gian này tốc độ lãi của các gói Adpacks có tăng lên đáng kể. Tiền lợi nhuận này sẽ vẫn được thanh toán cho thành viên từ doanh thu của Public Directory - Checklisting.

Checklisting đang trong quá trình thử nghiệm, tuy nhiên Alex vẫn giữ nguyên Cheklisting để lấy cơ sở dữ liệu còn thanh toán tiền cho các thành viên ở Cheklisting sau khi Paypal được gỡ Limited.
Thực sự nếu như bác nói thì ko nên dis. Tuy nhiên bác nói chuyện với admin phải có động thái để mọi người tin tưởng. Chứ lu bu quá cũng ko biết đc liệu admin có làm hay ko? Admin nếu có thiện chí hay show nhưng đoạn trao đổi với paypal và pp trả lời lại để anh em có niềm tin chờ đợi.

Vấn đề là nó mập mờ thời gian, kể cả paypal bị dis thì cũng nên update thường xuyên cho yên tâm, và có kế hoạch dự phòng ko, đằng này rất nhiều account bị block luôn, xóa post fb.
Chứ còn chả ai muốn dis, có nên chờ cuối tuần ko bác

Sáng nay mình đã hỏi Alex về việc Paypal quay trở lại thì ông vẫn thanh toán tiền cho chúng tôi chứ? Và Alex đã trả lời. (Trước đó mình đã nói rằng Ông không quan tâm tới tiền và cảm giác của những nhà đầu tư và hắn có vẻ tức dận)

When PayPal is back up I will make sure all the funds get send back every last cent and be done with he Revshare.
In Revshare there are people that will lose, no matter what, I will make sure that those that do not get paid from what is left in the Revshare pool do so,
So do not say that I do not care
If I left this as a reveshar a lot of people will lose due to higher investors funding

nên ra tối hậu thư cho alex,chứ tiền a e kiếm cực nhọc lắm có phải là rác đâu

vậy kiến nghị alex chuyển qua thanh toán bằng pm đi. giờ tiền cứ treo thế biết khi nào mới rút ra

Tiền này có withdraw được đâu ?? Vấn đề là Alex không đưa ra hạn khi nào PP Ok rồi sau đó nó có cho withdraw hay chỉ toàn pending. Không biết khi nào thì chờ đợi đến bao giờ? Đến khi hết hạn dispute à

Mình nghĩ khó gỡ rồi. Quá nhiều Dispute muốn gỡ chắc ... và cũng đã được hơn 2 tuần rồi.

phân vân nhỉ, 1 đằng dis sớm thì dc giải quyết sớm, trâu chậm uống nước đục mà
còn dis muộn thì có khi vớt vát dc nếu admin sống lại :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week