Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Vấn đề form cứ để anh 6 và bác danho lo bác ạ. hai người đấy chắc chắn sẽ có cái form tốt hơn rất nhiều. :) Khi nào thứ 2 đến chắc chắn anh 6 sẽ phát lệnh dípute và cho tất cả anh em ở đây form thôi :)
tính ra chỉ còn lần dep cuối cùng là chưa rút được tí vồn nào, vậy chỉ cần mở case cái dep đó là được bác nhỉ.

Case của bác khó nhỉ. Tại ngay từ phần lý do đầu tiên bác không trình bày cụ thể chi tiết, hướng tất cả các bằng chứng, lý lẽ để PP thấy được nó đang SCAM rõ ràng.

Bác chỉ ghi sơ sơ như thế thì nó đưa cái bằng chứng giao hàng ra là hỏng hết.

Chăc chỉ có đổi reason thôi :).

Case của bác khó nhỉ. Tại ngay từ phần lý do đầu tiên bác không trình bày cụ thể chi tiết, hướng tất cả các bằng chứng, lý lẽ để PP thấy được nó đang SCAM rõ ràng.

Bác chỉ ghi sơ sơ như thế thì nó đưa cái bằng chứng giao hàng ra là hỏng hết.

Chăc chỉ có đổi reason thôi :).
lần đầu hơi non kinh nghiệm
để mình đổi lý do rồi cung cấp thêm bằng chứng có PP

phí rút về e không nói, vì nó cho paypal, phí dep vào rơi vào tay nó nhé

Cái phí đấy thì mất làm sao được mà lo ???.
ví dụ bác dep vào site 100$ phí 3$ thì có Chek nó biết.
Còn PP nó chỉ biết bác đã chuyển cho tài khoản này 103$ và nếu bác win với yêu cầu full refund, nó sẽ trả 103$ chứ nó ko quan tâm cách thức phân chia số tiền đấy như nào đâu

Dựa vào chính rule nó mà dis: Cheklisting.com products and services are non-tangible and irrevocable digital goods. No refunds will be given for any purchases of digital products or services. <-- Chụp cái balance , bảo rằng mình bỏ tiền vào balance bây giờ nó scam rút ra không được

Dựa vào chính rule nó mà dis: Cheklisting.com products and services are non-tangible and irrevocable digital goods. No refunds will be given for any purchases of digital products or services. <-- Chụp cái balance , bảo rằng mình bỏ tiền vào balance bây giờ nó scam rút ra không được
cho mình hỏi site chưa cam nhưng mình chụp bằng chứng trước rồi tơi khi site cam xài dc ko bạn

cho mình hỏi site chưa cam nhưng mình chụp bằng chứng trước rồi tơi khi site cam xài dc ko bạn

Được, với pp, càng nhiều chứng cứ, càng rõ ràng khả năng win cao

Chắc nên gửi ticket kiểu hỏi nó vấn đề đó tiền nong nếu nó không reply hoặc block nick thì càng có thêm bằng chứng. Và trước đó thủ và chụp hết rồi hãy send ticket.

Chắc nên gửi ticket kiểu hỏi nó vấn đề đó tiền nong nếu nó không reply hoặc block nick thì càng có thêm bằng chứng. Và trước đó thủ và chụp hết rồi hãy send ticket.

Chuẩn mà. Khi mà 1 site scam thì biết là nó ko trả lời nhưng cứ gửi support ticket với bất kì nội dung random gì cũng được. Chỉ cần trên 24h pending (vì site nào cũng bảo sẽ reply trong 24h) là cũng thành 1 bằng chứng chống lại admin :rolleyes:

Nói chung invest thèn admin nó đã tính hết rồi, trong acc pp nó còn balance khoang 1/10 là may rồi, vào bao nhiêu nó rút ra 5 phần, 4 phần nó pay , cao lắm còn 1 phần .
Nếu nó US with về bank mà bank chư bị rút ra, khi có vấn đề, pp vẫn tự động lấy từ bank lên. Còn nó đã rút tiền mặt,. bank không còn thì pp chỉ có nước tự bù vào bằng phẩn bảo hiểm rủi ro .

vậy em tái đầu tư 100%, trong balance chỉ có vài $ là không dispute được hả bác

vậy em tái đầu tư 100%, trong balance chỉ có vài $ là không dispute được hả bác

Nếu bạn tái đầu tư, site và account vẫn chưa close thì hơi khó. Bởi vì nó chưa scam bạn mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week