<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Độc mình làm việc thôi à? ;))

Bạn ơi cho mình nhận RB site giftcard và gptbanks cái. Id của mình là nerodal bạn xác nhận dùm mình nha.Nhận qua paypal.Thank

Có fee đâu bác.Site này point ít hơn mấy site khác.Task 3 point site này chỉ có 2 point.Được cái min pay là 0.05
Mấy pro thấy ten em bên honeydollarz không:binhsua146:

Bạn ơi cho mình nhận RB site giftcard và gptbanks cái. Id của mình là nerodal bạn xác nhận dùm mình nha.Nhận qua paypal.Thank

Đã chuyển rb cho bạn. Bạn vào xác nhận lại dùm mình nhé

Attachments

• nerodal Rb1.JPG
    nerodal Rb1.JPG
    57.1 KB · Views: 51
70 point honey rùi.Thành quả sau khi bị banned 3 site:binhsua146:

Trời sao bị band 3 site zậy :(. hết làm task ở 3 site hay 3 site nó band ko vào được :(
Dạo này mạng nhà tớ bị thằng nào cut ý, không phải xài netcut. Nó cứ đổi địa chỉ sang 192.168.8.xx Éo hiểu phải làm thế nào :(

sao tớ rút về WMZ mà 2 ngày nay vẫn chưa về mà point thì bị trừ rồi vậy mấy bạn

Trời sao bị band 3 site zậy :(. hết làm task ở 3 site hay 3 site nó band ko vào được :(
Dạo này mạng nhà tớ bị thằng nào cut ý, không phải xài netcut. Nó cứ đổi địa chỉ sang 192.168.8.xx Éo hiểu phải làm thế nào :(
Band 3 site mà kiếm được 1$ rùi.Bị band cũng không uổng.Mà thằng Honey 5$ mới cho pay = WMZ.Ai có mua payza không.Đang cần WMZ.Giá 1$Payza=1WMZ lun nhé

Band 3 site mà kiếm được 1$ rùi.Bị band cũng không uổng.Mà thằng Honey 5$ mới cho pay = WMZ.Ai có mua payza không.Đang cần WMZ.Giá 1$Payza=1WMZ lun nhé

:)). Lần sau cậu đừng rút về payza vừa khó bán, giá lại còn thấp nữa. 3payza may ra đổi được 2,3z thôi

"hungnganbg11 has just cashed out $3.01 By WebMoney":binhsua149:

That nghiep qua duyet task kiem song thoi!
Site GiftcardGPT
ID: dear12345

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back
Top Bottom