Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Mình chạy xong luôn cái đồng bộ hóa rồi.. mà nó vẫn Out of sync Bác ợ ! .
Vào Usher / Tên máy tính / Lại tìm ko ra cái AppData nên ko thể làm tiếp được .. Bác hớng dẫn dùm vs
Đọc kĩ lại, mất chữ out of sync, hiện tick màu xanh nữa mới OK nhé. Vào ô Run gõ %appdata%CAPTcoin cho nhanh.

hiện stick màu xanh mà ko có cái ổ khóa hở màu vàng kế bên thì sao bác
trong đó e để sẵn 38 coin vậy có nhận được ko bác @namlong

Không biết có thanh niên nào còn gõ không nhỉ 17h nữa thôi :rolleyes:

mấy bác cho hỏi chuyển bitcoin từ sàn btc-e sang coin-swap thì mất bao lâu vậy?

Tình hình sáng nay 24/8 . Hình như vào trang làm việc của Capt bị lỗi.. Nó tự F5 liên tục lại Trang.. Có bác nào bị vậy ko .......

Không biết có thanh niên nào còn gõ không nhỉ 17h nữa thôi :rolleyes:
có em đây bác, sáng giờ cày dc 500 capt rồi, ráng đến tối 500 capt nữa rồi gác kiếm
lúc trước rate 1-1 cày được 1 hôm cuối 2k2 capt- ôi thời oanh liệt nay còn đâu.

liệu giá có chạm được 0.0001
em chỉ mơ lên tới 0.00005 thui bác

Các bạn đừng lo lắng, đang update phiên bản Tiếng Việt cho các bạn rồi :)
Còn hơn 11 tiếng nữa là rate giảm đợt 3. Các bạn nhanh tay kiếm nhé

Các bạn đừng lo lắng, đang update phiên bản Tiếng Việt cho các bạn rồi :)
Còn hơn 11 tiếng nữa là rate giảm đợt 3. Các bạn nhanh tay kiếm nhé
Bạn cho mình hỏi : hôm qua mình gõ dc 42 captcoin ,withdraw về coinswap rồi,hôm nay gõ thêm ,nó cộng luôn hôm qua là 136 captcoin nhưng kiểm tra coinswap thì thấy nó chuyển có 52 captcoin à ,tổng cộng 2 lần chuyển là 42+ 52= 94 ,vậy số còn lại đâu nhỉ ? Bạn biết chỉ giùm mình ,thank .

Bạn cho mình hỏi : hôm qua mình gõ dc 42 captcoin ,withdraw về coinswap rồi,hôm nay gõ thêm ,nó cộng luôn hôm qua là 136 captcoin nhưng kiểm tra coinswap thì thấy nó chuyển có 52 captcoin à ,tổng cộng 2 lần chuyển là 42+ 52= 94 ,vậy số còn lại đâu nhỉ ? Bạn biết chỉ giùm mình ,thank .
Máy chủ cập nhật sớm lượng capt gõ được -> tạo thành transaction.
Sau đó dev mới phát hành dựa vào các transaction đó.

Máy chủ cập nhật sớm lượng capt gõ được -> tạo thành transaction.
Sau đó dev mới phát hành dựa vào các transaction đó.
Vậy mình có dc pay đủ ko bạn ?Thank

Thanh toán sẽ gửi mỗi 12h nên bạn cứ từ từ.Thanh toán sẽ gửi cho bạn không thiếu 1 xu

à các bác cho newbie hỏi xong 12h thì số capt mình kiếm dc sẽ ntn ạ ??, mà sao em click vào link ref mà ko dc + 5% là sao?, vẫn là 0.5%
p/s: link ref của em, các bác giúp em phát :D http://iqfalfc6.captcoin.com/
Bạn gõ được bao nhiêu thì nó được bấy nhiêu mà. Bạn check ở phần dưới cùng mục get :
Vì dụ này :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom