Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

cho mình hỏi cái ví mình mới dow về chưa unclock nhưng mình withdraw tiền trên site về ví rồi , bao lâu mới có . ko unclock co nhận được tiền ko hay phải đợi nó unclock mới nhận được tiền

ế

Bác ơi .. cái này làm sao vậy. Bác hớng dẫn cho AE đi.. :)
Mình Down cái Captcoin -Wallet về Rồi mà ko biết thao tác sao.. Bác chỉ với
Nhìn xem bác ý có bao nhiêu và mình có bao nhiêu nhé. Stake admin bảo random rồi nên k có thủ thuật gì đâu

Nhớ mở khóa và cắm ví để đấy. Mình một ngày cũng được có 1 CAPT lãi k thấm lắm. Cơ mà nhìn cũng vui :D
mình có 1k treo 1 ngày đc gần 4coin :p:p nhìn vui vui thôi chứ muốn nhiều nhiều phải như bác kia kìa hơn 10k mới ổn:p:p:p

Cho mình hỏi có bạn nào bị gõ capt mà nó chỉ trả có một nửa ko? Mấy acc mình gõ đều bị thế..
Có cái 2 ngày trước mà vẫn claimed 300/600, 2 cái đang gõ thì 2000/4000 bao giờ nó trả hết vậy??

Cho mình hỏi có bạn nào bị gõ capt mà nó chỉ trả có một nửa ko? Mấy acc mình gõ đều bị thế..
Có cái 2 ngày trước mà vẫn claimed 300/600, 2 cái đang gõ thì 2000/4000 bao giờ nó trả hết vậy??
Là sao? Claim 1 thì được trả 0.525 nhé. 1000 clams thì được trả 525captcoins.

Là sao? Claim 1 thì được trả 0.525 nhé. 1000 clams thì được trả 525captcoins.
cái đó mình biết mà, ý là đã gõ đc 600 CAPT nhưng nó mới trả 300, hơn 2 ngày rồi mà nó chưa trả nốt, mấy acc khác cũng đều trả 1 nửa..

cái đó mình biết mà, ý là đã gõ đc 600 CAPT nhưng nó mới trả 300, hơn 2 ngày rồi mà nó chưa trả nốt, mấy acc khác cũng đều trả 1 nửa..
Click vào cái địa chỉ ví lúc làm mà coi, final Balance và chi tiết các giao dịch của ví đó.

cái đó là thông kê tổng cả bác gõ được từ trước tới h ! chắc là bác từng gõ và nó chuyển về 300 rồi ! sau đó bác lại gõ 300 và giờ nhận tiếp ! chứ không phải là cả 600 ! ps : công nhận bác này gõ hăng say thật

mình cũng có acc bị nhưng là 2cc rác, 1 acc hơn 400 mới nhận hôn 300, 1 acc 7 mà mớ nận 0,53 (nửa tháng rồi). thử thêm ac mới xem sao bác
cái đó là thông kê tổng cả bác gõ được từ trước tới h ! chắc là bác từng gõ và nó chuyển về 300 rồi ! sau đó bác lại gõ 300 và giờ nhận tiếp ! chứ không phải là cả 600 ! ps : công nhận bác này gõ hăng say thật
thế chưa hăng say đâu, vào xem ref thớt
http://get.captcoin.com/referrals.php?ref=j13rnz58
có người gõ 10k
tính sơ sơ thớt cũng dc 3-4k tiền ref rùi, ước gì mình được như anh ý...

Cái này đợi rate lên 1 chiến thì ngon .. chứ 0.5 và 0.25 chiến chán lắm .. CÁCH TÍNH
1cap = 20s .. 1h = 180cap .. 5h = 900 cap .. dành cho ai danh tay !
Gía cáp 900cap = 5h = 9$ cái này lời khi Rate là 1 = 1 capcion
Gía cáp 900cap = 5h = 4.5$ cái này tạm được khi Rate là 0.5
Gía cáp 900cap = 5h = 2.2$ cái này thì quá lổ :)

Xét về phí bán rồi chuyển thì tính ra 4.5$ còn khoản 4.2 hoặc 4.3$ khi về tới tiền việt

Lợi nhuận khá cao khi stake, mới stake có hơn 1h mà được sơ sơ gần 20 captcoins rồi
View attachment 35954

View attachment 35956
Làm thế nào send Captcoin từ coin -swap về ví được hả bác ?
Ví không được để ở trạng thái khóa. Giữ online và stake auto
mình mới chuyển Captcoin từ coin-swap về ví mà coin-swap đã chuyển thành công nhưng trong ví vẫn k có captcoin. Làm thế nào nhận được hả bác ? " Ví không được để ở trạng thái khóa. Giữ online và stake auto " là như thế nào ? mở máy là mở ví luôn hả bác ?

Soft mới dùng để làm gì vậy máy thím ??

Tài về rồi mà không biết dùng :)

Làm thế nào send Captcoin từ coin -swap về ví được hả bác ?

mình mới chuyển Captcoin từ coin-swap về ví mà coin-swap đã chuyển thành công nhưng trong ví vẫn k có captcoin. Làm thế nào nhận được hả bác ? " Ví không được để ở trạng thái khóa. Giữ online và stake auto " là như thế nào ? mở máy là mở ví luôn hả bác ?
Vấn đề này nhiều bạn hỏi quá nên chán không buồn trả lời nữa. Khi chạy soft lần đầu các bạn để lâu để nó đồng bộ hóa (sync) xong thì mới hiển thị balance chính xác nhé. Khi đồng bộ hóa xong thì cái thanh màu xanh load block nó chạy hết, mât chữ đỏ out of sync và góc dưới cùng bên phải soft hiện cái tick mà xanh là OK. Còn nếu cái thanh màu xanh (load blocks) vẫn chưa đầy có nghĩa là vẫn đang load.
Chỉ mất thời gian 1 lần load lâu vậy thôi, từ những lần sau nó nhớ những block đã load, chỉ load thêm block trong thời gian bạn chưa mở soft thôi, nên có lẽ chỉ mất vài phút.

Vấn đề này nhiều bạn hỏi quá nên chán không buồn trả lời nữa. Khi chạy soft lần đầu các bạn để lâu để nó đồng bộ hóa (sync) xong thì mới hiển thị balance chính xác nhé. Khi đồng bộ hóa xong thì cái thanh màu xanh load block nó chạy hết, mât chữ đỏ out of sync và góc dưới cùng bên phải soft hiện cái tick mà xanh là OK. Còn nếu cái thanh màu xanh (load blocks) vẫn chưa đầy có nghĩa là vẫn đang load.
Chỉ mất thời gian 1 lần load lâu vậy thôi, từ những lần sau nó nhớ những block đã load, chỉ load thêm block trong thời gian bạn chưa mở soft thôi, nên có lẽ chỉ mất vài phút.

Mình chạy xong luôn cái đồng bộ hóa rồi.. mà nó vẫn Out of sync Bác ợ ! .
Vào Usher / Tên máy tính / Lại tìm ko ra cái AppData nên ko thể làm tiếp được .. Bác hớng dẫn dùm vs

Mình chạy xong luôn cái đồng bộ hóa rồi.. mà nó vẫn Out of sync Bác ợ ! .
Vào Usher / Tên máy tính / Lại tìm ko ra cái AppData nên ko thể làm tiếp được .. Bác hớng dẫn dùm vs
Chừng nào hết chữ ''out of sync'' là mới đồng bộ xong bạn nhé:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week