Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

các bác cho em hỏi cái là bị ban 5 phút bao nhiêu lần là khóa acc vậy

Có phải mega đâu mà kick 5' :D,chỉ có ban or not thôi

@nguyenduong90 Lúc đầu request PM đợi 1 tuần ko có nên mình đổi lại VCB request vẫn ko thấy pay :(. Ko hiểu sao đang Request PM mà vẫn đổi cổng thanh toán được?

@nguyenduong90 Lúc đầu request PM đợi 1 tuần ko có nên mình đổi lại VCB request vẫn ko thấy pay :(. Ko hiểu sao đang Request PM mà vẫn đổi cổng thanh toán được?

cậu gửi ticket nó đi nhé.... vì pay qua PM và WMZ tớ k hỗ trợ dc

@nguyenduong90 hiện giờ mình đổi cổng thanh toán là VCB nhưng 1 tuần nay vẫn ko thấy pay, cậu xem lại dùm mình được ko? ID: [email protected]

cái này do trước đó cậu đổi qua pm rùi nên giờ cậu cần mail cho admin để biết đã thanh toán hay chưa nhé.

Không có động lực làm, nữa tháng nay rồi :(. Đã mail nhưng vẫn thế..Đơi vài hôm xem sao

inbox tớ username, pass và tk pm mà cậu rút lần trước.....hi vọng cuối cùng cho cậu

đây cũng là bài học cảnh báo cho anh em rút qua pm. tớ đã nói rất nhiều là bên nó hiếm PM lắm mà k ai tin.

làm cái này có nên rút qua BK ko bác @nguyenduong90

tùy cậu... nếu muốn nhận bằng tiền VN nhanh chóng thì rút qua Baokim... khi đủ 100k torng baokim thì rút về bank.

các bạn chỉ tốn phí 1% từ mình chuyển qua baokim và phí do BK thu thui

đăng ký dự án thế nào đây ad ơi, mình chưa có WMZ thì dùng tài khoản bảo kim được không vậy, tks

nhận qua baokim dc nhé.

dạo này Captchatypers dùng tool asian đánh được hồi là bị BAN tài khoản 5p . Có bác nào giống mình ko và biết cách khắc phụ ko giúp mình với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back