Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chỉ mình cách cài đặt rút về bảo kim trong Request Payment đi bạn.

qua phần Payment --> request payment

chọn Edit , chỉnh sửa mục đầu tiên chọn VCB and Baokim bank in Viet nam --> rùi điền mail đăng nhập baokim là dc

harry

Senior
Reactions
59
MR
0.000
Hi guys i m new to mmo4

i m harry from INDIA

My payment from captcha typers still not received yet is any one received! and that too i made payment request through my indian banks.

pls post your comments.

Hi guys i m new to mmo4

i m harry from INDIA

My payment from captcha typers still not received yet is any one received! and that too i made payment request through my indian banks.

pls post your comments.

"Neteller payments available.Perfectmoney payments will be send on Monday and Friday.Indian bank payments,Wmz,Neteller and vietnam bank payments will be send daily."

i think you should cheeck your bank. because admin come from INdia and easy for tranfer to your bank.

Bạn @nguyenduong90 cho mình hỏi làm sao để biết từng acc con làm đc bao nhiêu hình và làm ở khung giờ này hay gọi là tổng từng acc con làm dc bao nhiêu $ nhỉ
bạn vào Report --> Track Employment

From date: tháng ngày năm đầu tiên muốn xem vd: 09/05/2014

To day: tháng / ngày/ năm kết thúc muốn xem vd: 09/15/2014

nhấn Ok là sẽ thấy

lovebenam99

Junior
Reactions
4
MR
0.001
Thớt cho hỏi sao mình email cho ad captchatyper rồi, có id rồi, đăng nhập trang chủ rồi mà lúc tải pm của nó về thì lại không đăng nhập được nhỉ :(

Toàn những hình khó nhìn với nhòe :( không thấy gì thì sao đánh được, à mà cho t hỏi làm sao biết mình gõ đúng hay không, gõ bao nhiêu cũng được hả bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week