Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Captchatypers nghiêm khắc với time out. Chắc chắn out nhiều bạn sẽ bị khóa. Với dự án này bạn không thể ađ đc quá nhiều ID, vì mỗi ID của nó có 3 cửa sổ load nên không thể đánh kịp khi đột xuất vài ID load nhanh. Và nếu các ID con bị lỗi quá nhiều thì Group của bạn sẽ bị khóa, Khi bị khóa mọi ID còn đều bị captchtypers xóa hết nhé bạn:)

Mọi người cho mình hỏi tí, captchatypers lâu quá ko gõ sẽ bị xóa panel phải hok, mình bỏ nữa năm rồi, h đăng nhập vô vẫn được, ko biết là còn sử dụng được ko

sao soft của captchatypers lại đăng nhập được acc con mà acc admin thì lại báo sai tk mk vậy mn ?
trên web của nó thì k thấy chỗ làm đâu ?

sao soft của captchatypers lại đăng nhập được acc con mà acc admin thì lại báo sai tk mk vậy mn ?
trên web của nó thì k thấy chỗ làm đâu ?

bạn muốn làm thì phải đăng nhập acc con chứ! acc admin chỉ có nhiệm vụ tạo acc con và thanh toán thôi, mà bạn nên mua soft, chứ dùng soft của captchatypers thì chỉ được có 1 acc, mà bạn biết rồi đấy, captchatyper đôi lúc load chậm đừng hỏi.

bạn muốn làm thì phải đăng nhập acc con chứ! acc admin chỉ có nhiệm vụ tạo acc con và thanh toán thôi, mà bạn nên mua soft, chứ dùng soft của captchatypers thì chỉ được có 1 acc, mà bạn biết rồi đấy, captchatyper đôi lúc load chậm đừng hỏi.

tại mình thấy nó ghi trên trang chủ acc admin với acc con nếu k làm trong 1 tháng thì bị xóa :v

Admins and Employee ids which dont work for minimum 1 month will be deleted.

cho mình hỏi dự án có cho đăng ký nữa không vậy

sao pm nó hoài mà nó không trả lời làm sao đăng ly đây có cho xin cái h nó hay online or bạn nào đăng ky hộ mình được không

captchatypers này request payment success rồi chỉ đợi nó gửi về thôi à mn? có chỗ nào kiểm tra là nó đang pending k nhỉ , đợi 2 ngày rồi k thấy pay , mình dùng WMZ

Mọi người cho mình hỏi tí, captchatypers lâu quá ko gõ sẽ bị xóa panel phải hok, mình bỏ nữa năm rồi, h đăng nhập vô vẫn được, ko biết là còn sử dụng được ko
Vẫn làm bình thường nhé, trả tiền bình thường, ko sao cả

hỏi cái ko fải...gõ cũng lâu mà chưa rõ nguyên tắc nó cho lắm. có ai bik chỉ mình nhé : các code có phải phân biệt hoa thường ko? hay chỉ cần thường như code dài đen thoy vậy? kí tự đặc biệt phải gõ hết àh? còn mấy code ko thấy thì gõ j cho qua vậy? Thankx nhé

Mình dùng pm đã request > 1 tuần rồi mà vẫn chả thấy tiền đâu cũng không tìm được chỗ pending có cách nào để contact với nó không mấy pro

@nguyenduong90 ,check hộ mình id abclike94 request 3,4 ngày r` vẫn chưa thấy pay nhé :D

mình yêu cầu payment từ 24 đến giờ mà cũng không thấy tiền về. có ai biết xảy ra chuyện gì không hì. Mình pay qua WMZ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week