Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

1 tuần hay 1 ngày mà pro thế thớt , của ta sao nó chưa về nhỉ :binhsua10:

:binhsua07: lúc 4h mình cũng req và 15' sau là về - chắc của pác nhiều $ quá nên hơi chậm trể :binhsua20:

Panel captcha Typers

Pác nào có panel sell lại cho 1 cái đi, đang muốn chiến mà không có panel, hich chán.. Nếu không tiện post lên diễn đàn thì pm qua nick yahoo của mình nhé. Yh:girlmy112
điều kiện là trong panel phải là LR & E-mail của mình nhé.

LR: U0969277
E-mail: [email protected]

Thank nhiều nhiều những bạn Creat được panel!

Last edited by a moderator:
Pác nào có panel sell lại cho 1 cái đi, đang muốn chiến mà không có panel, hich chán.. Nếu không tiện post lên diễn đàn thì pm qua nick yahoo của mình nhé. Yh:girlmy112
điều kiện là trong panel phải là LR & E-mail của mình nhé.

LR: U0969277
E-mail: [email protected]

Thank nhiều nhiều những bạn Creat được panel!

:| haizz chả biết nói gì chả lẽ lại chửi ngu mà nguy hiểm :binhsua10:

bạn chịu khó tìm hỉu, để bít sao lại bị bạn kia nói như thế nhé :)
nếu nói tới dân mmo, thì mình khẳng định bạn không biết 1 tý gì hết, bạn có biết website sừ dụng mmo đầu tiền là website nào không? ngu mà tò ra biết, ming giám trắc là website đó bạn biết thì mình chính là chủ goroup của web đó, không tin nói web dó đi, thàng ngu như ***.

:binhsua21: ae gửi mail kêu gọi nó sửa tính năng sửa & xóa thành viên đi chứ panel của mình nó quá trời rồi load chậm như rùa

nếu nói tới dân mmo, thì mình khẳng định bạn không biết 1 tý gì hết, bạn có biết website sừ dụng mmo đầu tiền là website nào không? ngu mà tò ra biết, ming giám trắc là website đó bạn biết thì mình chính là chủ goroup của web đó, không tin nói web dó đi, thàng ngu như ***.

bạn nói là đầu tiên? vậy nó là khi nào vậy? năm nào ak? web nào ak? Ko ai nói chắc dc đâu, mình khẳng định đấy!

mình thật xin lỗi nhưng mà đây là topic thảo luận, mua bán ra ngoài TRADE đi bạn, bạn nói trong đây cũng chả ai bán mà biết để bạn mua.

còn nữa, bạn có thể gởi mail nhờ admin tạo mà, bỏ ra 1 chút t.gian để có 1 acc LR của mình khỏi pải pm nó đổi, khoẻ hơn ko. <theo như y/c bạn ghi ở trên kia, thì bạn nào đó mún bán panel cho bạn sẽ gởi mail đến admin nhờ nó tạo panel dùm vs LR của bạn, là có thế lấy của bạn 5$ rồi! nhưng mà hình như email ko pải email của bạn dc đâu nha ...>

mà captchatypers thì email j ở đây?

@ SunAngel: Kệ người ta đi bạn, mình cũng " giám trắc " bạn ý được ăn học đầy đủ lắm :>
-- Đứt bóng ko vào đc web nhé

Last edited by a moderator:
:binhsua21: ae gửi mail kêu gọi nó sửa tính năng sửa & xóa thành viên đi chứ panel của mình nó quá trời rồi load chậm như rùa
Có chổ sửa, xóa acc con mà bác ;))

có mà nó đâu có cho , hi :binhsua07:
Cho mà, mình kiểm tra acc nào gõ rác là mình delete nó bay đầu hết à.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,911
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back
Top Bottom