Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Sao cái admin của bác ngộ nhỉ, đâu có ai edit và delete được đâu nhở :binhsua10:
Bạn vào chỗ Masters đó.

Sao cái admin của bác ngộ nhỉ, đâu có ai edit và delete được đâu nhở :binhsua10:

Nghe bác captchavietnam nói vậy. tớ test panel của tớ cũng delete được rồi nek! các bác test thử panel của mình lại xem. :binhsua14:

delete, change pass... đều được nhé

Panel mình đăng kí lâu rồi. Bây giờ vẫn còn sửa và delete đc. Có ảnh minh họa phía trên đó!

chuẩn nè, giống của mình, cả edit và delete đều hông được , hông lẻ có nhiều Loại Admin hay sao ta :binhsua11:

''Chuẩn không cần chỉnh'' mình có 3 cái panel CT, không cái nào delete account được hết, đề nghị ADMIN site MMO kiểm chứng và thông báo cho mọi người biết chính xác, vì có 1 số cố ý nói sai lệnh đi sự thật.

Đảm bảo là ko delete được, lý do thì là vì vấn đề bảo mật, admin đang trực tiếp làm việc trên đó, nó đang close chức năng delete, nó nói tuần sau sẽ mở lại chức năng đó cho mọi người, đó cũng chính là lý do vì sao cứ 1 mem gõ rác sẽ banned cả panel đó. Cái này mình biết được là nhờ gởi 1 mail xin unban + chửi nó vì tội banned panel admin vô tội vạ, nó gởi mail cám ơn và giải thích lại đó :).
Nguyên văn:
Hi

I can understand the problem for security purpose we have disenabled deleting optin and we are working on it.

Mostly from next week we will enable delete optin and edit optin.

For now I have enabled your admin.Just stop those bad people from working from next week will give delete rights.

Thanks for your mail.

xác minh lại là giờ panel ko xóa dc acc con

Mình vẫn edit và xóa đc nè, bác nào ko tin teamviewer cho xem. :binhsua12:

Đảm bảo là ko delete được, lý do thì là vì vấn đề bảo mật, admin đang trực tiếp làm việc trên đó, nó đang close chức năng delete, nó nói tuần sau sẽ mở lại chức năng đó cho mọi người, đó cũng chính là lý do vì sao cứ 1 mem gõ rác sẽ banned cả panel đó. Cái này mình biết được là nhờ gởi 1 mail xin unban + chửi nó vì tội banned panel admin vô tội vạ, nó gởi mail cám ơn và giải thích lại đó :).
Nguyên văn:
k xóa, sửa gì được hết, chỉ thêm được id con mới thui

Mình vẫn edit và xóa đc nè, bác nào ko tin teamviewer cho xem. :binhsua12:

Pác có test không? Vì chức năng vẫn hiện và khi del hay edit vẫn báo thành công nhưng chả có sự thay đổi nào cả :binhsua12:

Pác có test không? Vì chức năng vẫn hiện và khi del hay edit vẫn báo thành công nhưng chả có sự thay đổi nào cả :binhsua12:
Test rồi, khi xóa thì bay ID đó luôn, khi đăng nhập ID con đó thì ko đc nữa. :binhsua08:

Nguyên văn:

cậu mail vô đâu thế, sao mình gửi cả chục lần ko thấy admin trả lời trả vốn gì hết :(

Test rồi, khi xóa thì bay ID đó luôn, khi đăng nhập ID con đó thì ko đc nữa. :binhsua08:
:binhsua12: kiểu này phải gửi mail kiện thằng admin mới được 2 panel đều ko chỉnh sửa hoặc xóa ji hết

thằng admin đâu rồi nhỉ , đợi nó đk 1 cái panel sao khó quá

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week