Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

.
29/11/2012: Counter problem is fixed now.To manage your count loss we will add your yesterdays payment for 29th also.For example if you earn 5$ on 28th we will give u same 5$ for 29th + your counting for today.So that we can cover your losses.Remember the counter didnt work for almost 12 hours but we are giving you free credit for 24 hours.So please add more workers and support captchatypers.All payouts will be send tommorrow.
tình hình hình như là e nó xóa hết id con sau vụ fix này

- - - Updated - - -

Error on application, Please try again later

admin fix dụ này là lâu, mà còn bị lỗi nhiều nữa... chán thật..! fix lỗi đợt trước tầm có 2,3 ngày là xong đợt này lâu gê.........! kiểu này chắc chết đói quá..........!

thằng éc min này viết tiếng anh khó hiểu thật ý

Vấn đề đã được khắc phục, cái vụ mất code này nó sẽ chịu bảo các bác yên tâm, những code bị mất hôm nay nó sẽ cộng thanh toán cùng với code hôm qua ( 28/11/2012) và sẽ pay vào ngày mai (30/11/2012) mặc dù làm việc khoảng 12h mà nó tính luôn cho một ngày

thằng éc min này viết tiếng anh khó hiểu thật ý

Vấn đề đã được khắc phục, cái vụ mất code này nó sẽ chịu bảo các bác yên tâm, những code bị mất hôm nay nó sẽ cộng thanh toán cùng với code hôm qua ( 28/11/2012) và sẽ pay vào ngày mai (30/11/2012) mặc dù làm việc khoảng 12h mà nó tính luôn cho một ngày

Mình lại hiểu khác nhỉ!
"Nó nói là ví dụ ngày trong 24h ngày 28 mình làm được 5$. Thì nó sẽ cộng 5$ vào ngày 29 (vì ngày 29 nó ko cập nhật code được) mặc dù là ngày 29 chỉ xảy ra sự cố có 12h nhưng nó vẫn bù cho mình đủ 24h".
Các bác vào xem thống kê sẽ thấy điều lạ
Ý kiến riêng :binhsua78:

:binhsua04: còn cái vụ lỗi pass sao nó ko sửa nhỉ

Dear Users,

We are taking captchatypers.com down for upgradation.We will be back live on tuesday EST 9AM.

All payments will be send from wednesday.Sorry for the inconvenience and do support us during this period.

Thank You.
có ai làm đc không, sao mình bị lỗi kết nối rồi =)

Sever tạm thời ngưng hoạt động để upgradation lên. thứ 3 mới xong. Vậy những ngày này có nên làm không ta

"Work only with the software provided by us.
People who use other software will get their admin banned.
Type fast without timedout or else your id will be banned for 30 minutes."

Như vậy thì làm thế nào đây mọi người :(

Mình chưa Cạp CT lần nào vì ko có panel. Bác nào có cho em xin 1 panel vs :binhsua26:
tạo 1 cái deeee........ panel đã đăng nhập được nhưng vẫn còn nhìu lỗi ko thể làm được...:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week