Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

đời bạn xui r..hehi, ngày ấy xin dễ thì ko nắm lấy cơ hội thui đó mà...:binhsua17: thôi...đợi chờ là hạnh phúc

reg account theo hướng dẫn đầu topic mà 1 tuần rồi ko nhận được trả lời !
bạn nào có cách reg được , có lòng tốt thì pm yahoo mình giúp với !
thank nhiều ! :binhsua11:

Reg acc chưa được chắc vì bên đó đang gặp trục trặc thôi :D Chờ qua cơn bão này thì chắc mọi việc lại bình thường
Nó có nói là thứ 4 sẽ pay all mà. Chờ thôi

Chán quá người ơi...! đã quá giờ mà nó thông báo rồi mà vẫn chưa mở cửa nữa... không biết admin đang làm gì ta........?

Mấy bác cứ từ từ, cả một cái server luôn mà, phải cho em nó thời gian chứ, huy vọng nó trở lại sẽ lợi hại hơn trước :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Dự án đã đi vào hoạt động, nhưng số tiền mất khá nhiều....

Thông báo ngày 29/11 của nó.

Vấn đề truy cập được cố định ngay bây giờ.Để quản lý mất tính của bạn, chúng ta sẽ thêm ngày hôm qua của bạn thanh toán cho 29 cũng.Ví dụ, nếu bạn kiếm được 5 $ vào ngày 28, chúng tôi sẽ cung cấp cho u cùng 5 $ cho 29 + đếm của bạn cho ngày hôm nay.Vì vậy, chúng tôi có thể bù lỗ của bạn.Ghi các truy cập không làm việc cho gần 12 giờ nhưng chúng tôi đang cung cấp cho bạn tín dụng miễn phí trong 24 giờ.Vì vậy, xin vui lòng thêm nhiều công nhân và captchatypers hỗ trợ.Tất cả tiền thưởng sẽ được gửi ngày mai.

Ai hiểu thông báo này dịch lại giúp cái ! :binhsua12:

Last edited by a moderator:
Dự án đã đi vào hoạt động, nhưng số tiền mất khá nhiều....

Thông báo ngày 29/11 của nó.

Vấn đề truy cập được cố định ngay bây giờ.Để quản lý mất tính của bạn, chúng ta sẽ thêm ngày hôm qua của bạn thanh toán cho 29 cũng.Ví dụ, nếu bạn kiếm được 5 $ vào ngày 28, chúng tôi sẽ cung cấp cho u cùng 5 $ cho 29 + đếm của bạn cho ngày hôm nay.Vì vậy, chúng tôi có thể bù lỗ của bạn.Ghi các truy cập không làm việc cho gần 12 giờ nhưng chúng tôi đang cung cấp cho bạn tín dụng miễn phí trong 24 giờ.Vì vậy, xin vui lòng thêm nhiều công nhân và captchatypers hỗ trợ.Tất cả tiền thưởng sẽ được gửi ngày mai.

lại google dịch, dịch kiểu này thì ....

Announcements

Forum statistics

Threads
421,046
173,123
Latest member
caulacbovodich

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week