Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Chia sẻ vì lợi ích chung. Mọi người cùng học hỏi lẫn nhau. Cảm ơn các bạn

id con nhìn pass nó đi toàn kiểu này "ƒ( ‡¡H”LÑ›á1|£‡ÃÐ ì¤Î¢pFØƤ3$ï¶[íeÀ£™Câ!6É "

không biết captchatyper có ngon lành gì hơn mề gà không nữa,chỉ biết là bữa nay rate của mề ga lên quá trời mỗi giờ tăng thêm 0,2$ :D

Nãn , nó delete hết ID con rồi , :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

id còn...1 nữa đã trở lại hoạt động, 1 nữa chưa login được... mới gõ thử 200code vô check mà ko đc 1 cái nào...wtf ???

giờ check lại được 1 code........đó mới chỉ là 200code t gõ chưa tính hàng ngàn code ref gõ...:binhsua09:

Bạn nào mà đăng nhập ko đc thì vào acc chủ kiểm tra lại nhé! Nhiều ID con tự nhiên nó đổi mật khẩu thành kí tự đặc biệt hết, làm hồi tối mình sửa lại mệt đuối luôn. Còn trên trang chủ nó bào số liệu vẫn đang đc cập nhật có điều mình ko thấy đc. Ko biết sao :(

không đăng nhập dk = id chủ,chắc quả này ct die lun mất,toi 0.66$ của tui rồi

ko toi đâu mà sợ. Nhưng ko biết chừng nào nó mới ổn định đây. Thà ngưng bảo trì cho xong hết rồi mở lại. Cứ lỗi liên tục thế này phát bực

CT bị lỗi nặng

Nó ăn gian code kìa, nhập hơn 400code mà nó ko hề cộng $ nào cả >,< !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week