• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Mấy bạn ơi, mình pm Yahoo + Mail cho admin cả ngày rồi mà vẫn chưa thấy hồi âm.
Có ai chỉ mình liên lạc với admin để có dc admin capchatyper với :(

canh me nó online thì nhào vô hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii 1 phát là nó trả lời liền. thằng Admin này chịu khó chát lắm :D

:(, kô biết giờ nào nó onl đây nữa :(:(

Không cần phải chat ym đâu, bác giở lại mấy page trước cũng thấy em cuống cuồng hỏi cách xin panel CT như bác bây giờ :(

Chỉ cần gửi mail cho nó, nói tên id, pass muốn tạo, LR thanh toán, hứa là sẽ làm việc đúng theo rule thì nó sẽ tự reg acc cho bác nếu có nhu cầu tuyển thêm workers.
Trước em gửi mail vào cả [email protected][email protected], cả chat nữa. Chat thì nó bảo muốn reg acc thì sáng thứ 2 pm lại. Thứ 2 chưa cần pm thì đã thấy nó rep mail, mail yahoo thì nó chỉ rep là hỏi Can you bring honest workers? Còn mail kia thì nó thông báo là "created ur admin". Chiến thôi!

Bác cũng đừng mua panel làm gì, mua panel thì người bán cũng phải liên lạc thằng admin mới xin được panel, nó chưa cấp cho mình thì nó cũng chưa cấp cho ông bán panel. Hôm đấy em cũng sốt ruột mua panel, nhưng cũng ko nhận được ngay, rút cục là thứ 2 vừa có panel admin reg mà vừa có panel mua từ ông khác :(

Không cần phải chat ym đâu, bác giở lại mấy page trước cũng thấy em cuống cuồng hỏi cách xin panel CT như bác bây giờ :(

Chỉ cần gửi mail cho nó, nói tên id, pass muốn tạo, LR thanh toán, hứa là sẽ làm việc đúng theo rule thì nó sẽ tự reg acc cho bác nếu có nhu cầu tuyển thêm workers.
Trước em gửi mail vào cả [email protected][email protected], cả chat nữa. Chat thì nó bảo muốn reg acc thì sáng thứ 2 pm lại. Thứ 2 chưa cần pm thì đã thấy nó rep mail, mail yahoo thì nó chỉ rep là hỏi Can you bring honest workers? Còn mail kia thì nó thông báo là "created ur admin". Chiến thôi!

Bác cũng đừng mua panel làm gì, mua panel thì người bán cũng phải liên lạc thằng admin mới xin được panel, nó chưa cấp cho mình thì nó cũng chưa cấp cho ông bán panel. Hôm đấy em cũng sốt ruột mua panel, nhưng cũng ko nhận được ngay, rút cục là thứ 2 vừa có panel admin reg mà vừa có panel mua từ ông khác :(
theo cách này mà làm nhé. hoặc xem nó online thì xin. thằng này dc cái NHIỆT TÌNH :D

Sao liên lạc với admin hoài kô dc j hết, mấy pro nào biết khi nào admin online kô?

thằng admin này online nhiều lắm, buổi sáng thì m` ko biết chớ chiều nào nó cũng online, tầm 3h-5h, buổi tối nó cũng hay online lắm, gặp nó hoài ngán luôn nè :D, add nick nó vào là bik khi nào nó online thôi mờ

thằng admin này online nhiều lắm, buổi sáng thì m` ko biết chớ chiều nào nó cũng online, tầm 3h-5h, buổi tối nó cũng hay online lắm, gặp nó hoài ngán luôn nè :D, add nick nó vào là bik khi nào nó online thôi mờ

đúng rùi. thấy nó online hoài mà. thấy online thì xin e nó panel. dễ ăn lắm :D

thường thì giờ nào thì CTP load nhanh vậy các bạn? 1h sáng mình làm 15 acc mà load chậm lắm _ __||| ... tính chuyển wa tầm 6-7h sáng, hok biết giờ đó thì ntn ????

mình thì xài soft vina, buổi tối tầm 9h trở đi log 5ID x 2 frame = 10ID là load gõ ko kịp rồi, có điều mấy ngày nay server nó load chậm rồi, có thông báo mờ, đợi nó thông báo lại + cáp biển sửa xong thì lại vèo vèo ấy mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom