Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Hôm nay Ct không load được code nào, có ai bị như vậy không nhỉ

bạn gõ = soft vina bảng free hả
Này, soft vina free tốt lắm đấy nhé, mình gõ suốt chưa bị ban acc nào bao giờ. Mấy soft free như bubu st còn lâu mới bằng.

Bị ban ắt là do gõ sai nhiều thôi :binhsua50:

Này, soft vina free tốt lắm đấy nhé, mình gõ suốt chưa bị ban acc nào bao giờ. Mấy soft free như bubu st còn lâu mới bằng.

Bị ban ắt là do gõ sai nhiều thôi :binhsua50:

mình hok bị ban, acc đó đem qua bubu soft gõ đc, gõ vina free hok ra code, mình có hỏi anh Vinacaptcha, anh í nói có thể do soft free hok update, nên có thể xảy ra tình trang đó

chứ mình hok có ý chê bai gì soft Vina cả, vì mình cũng đang dùng Vina phí mà

Không bác, mình làm soft asian, bác làm group rồi sẽ hiểu thôi , cứ từ nhé bác,

mình gõ = pannel của chính mình

mình hok bị ban, acc đó đem qua bubu soft gõ đc, gõ vina free hok ra code, mình có hỏi anh Vinacaptcha, anh í nói có thể do soft free hok update, nên có thể xảy ra tình trang đó

chứ mình hok có ý chê bai gì soft Vina cả, vì mình cũng đang dùng Vina phí mà

mình gõ = pannel của chính mình

Trâm gõ lúc mấy giờ? Chứ con em Sun, nó gõ = soft Vina free 8 acc ra code đó ^^ ... mặc dù nó làm ko nhìu làm nhưng 5-6 ngày cũng dc 2$ :D ...

Hình như gõ sáng ra nhìu hơn tối _ __" Như Sun toàn thức đến 1h30 sáng gõ mà chỉ có mỗi Pix load ra, chứ Qlink + Captchatypers thì toàn speed 10-12 _ __" nản lắm >.< ...

Có bạn nào biết địa chỉ mail của Admin Capchatyper không chỉ dùm mình cái. Pm nick yahoo này thì không thấy Reply : giri.durga4u. Mình đang cần reg cái Pannel Capchatyper :(

Có bạn nào biết địa chỉ mail của Admin Capchatyper không chỉ dùm mình cái. Pm nick yahoo này thì không thấy Reply : giri.durga4u. Mình đang cần reg cái Pannel Capchatyper :(

Của bạn đây:
[email protected]

Lần trước mình gửi mail theo form này:

"Dear Admin Captchatypers!
I want to register admin captchatypers
please admin help me!
Thank

username: abcabc, password: ******, email: [email protected], payment type: libertyreserve.com (LR), payment id: Uxxxxx"

Capchatyper cả tuần vừa rồi đến hôm nay load nản cực kì , không làm được $ nào, cái nay do cáp quang đang sữa phải không mọi người???
Để em biết có phải do mạng nhà em chậm hay không để khắc phục......

Capchatyper cả tuần vừa rồi đến hôm nay load nản cực kì , không làm được $ nào, cái nay do cáp quang đang sữa phải không mọi người???

cả 2, nếu mạng nhà gói thấp thì nó chậm hơn nữa, cáp đang sửa thì thằng nào cũng bị chậm rồi

THANKS

Nó vẫn load đều mà, có điều là max speed thì phải hơi nhiều acc thôi.
Mình chỉ cap tầm rate 1-1.2 thôi nên ko biết sáng thế nào. Chứ như mình thì hiếm hoi lắm mới có lúc 3 acc đã full speed 20. Còn bình thường là 15-20 acc thì full speed.

Mấy bạn ơi, mình pm Yahoo + Mail cho admin cả ngày rồi mà vẫn chưa thấy hồi âm.
Có ai chỉ mình liên lạc với admin để có dc admin capchatyper với :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back
Top Bottom