Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Mình thấy Admin CT nói chuyện rất dễ nghe :D Cứ có ý kiến là Ad giải đáp ngay lập tức, mỗi tội Tiếng Anh mình kém quá :D

Soft ST vừa thêm tính năng chọn gõ chỉ 1 khung trên hoặc gõ cả 2 khung :binhsua17:

Vấn đề code dài và cập nhật thiếu mình có hỏi ADMIN CT. ổng trả lời: "Bạn thông cảm, vấn đề này là do hệ thống, tôi cũng không muốn như thế, bạn cố gắng làm!"

:binhsua24: admin dễ tính đến mức vô tư

pay khi sáng mà giờ chưa về lun pay lúc 8h30 4$ hixhix khi nào về mấy bác nhỉ

Tầm chiều tối là về ak, cậu cứ yên tâm Admin uy tín lắm....! nếu mai mà chưa thấy về thì pm nói admin là ok ak...!

pay khi sáng mà giờ chưa về lun pay lúc 8h30 4$ hixhix khi nào về mấy bác nhỉ

Tầm chiều tối là về ak, cậu cứ yên tâm Admin uy tín lắm....! nếu mai mà chưa thấy về thì pm nói admin là ok ak...!

Khổ tâm các bạn quá :D

Captchatypers now sending payment from Monday to Friday starting from August 1,2012.

Hình như câu này không ai thấy ở trang chánh của CT thì phải. Request hôm nay thì đợi tới sau 11h trưa thứ 2 mới có nhé. (CT ông ta không trả tiền vào ngày thứ 7 và CN).

Tốt hơn là nên tìm hiểu cho thiệt là kỹ càng trước khi nói bạn ạ.

Vì không phải có mỗi mình ênh bạn làm cho CT mà có rất nhiều người đấy.

Dự án nào cũng có tình trạng tính sai code, vì đương nhiên là hệ thống tính code không phải là "con người" ngồi dòm từng code. Cho dù là chúng ta ngồi dòm để kiểm tra thì cũng chưa chắc cho qua 100% để trả về code đúng.
và bạn cũng nên hỉu hết ý mình nói về vấn đề gì trc khi bình luận , còn nữa ko cần phải bênh nó chằm chặp, nào là "nó là máy ko phải là con người" ok mình biết vấn đề này mà!

Vì không phải có mỗi mình ênh bạn làm cho CT mà có rất nhiều người đấy.
<= rõ ràng là mình ko hiểu hết ý của bạn vs câu này!
vấn đề pay nhầm cho mình, nếu nó đòi mình vẫn trả.
đằng này nó trừ hết số tiền đã pay nhầm, lại còn xóa hết các acc đã làm mà chưa pay ( trong khi mình vẫn gõ như trc đây - thì ko thể nói là mấy acc này phạm rules) , hỏi có tức ko? tinh thần nào lam vc nữa?
Bực thì lên forum cm vậy thôi, chứ nó làm vậy mình cũng chẳng có tinh thần nào tiếp tục vs nó nữa.

CT pay uy tín lắm, ko thấy nó pay thì Request lại lần nữa là nó pay liền, chiến thôi :)) Ko có gì phải phàn nàn ngoài chuyện code dài loằng ngoằng =))
Gõ 2 acc mà muốn điên cái đầu

Thấy mọi người nói min pay 5$, thế mà tui request payment 2 lần, 1 lần 3.8$, 1 lần 1.6$, nó đều pay cả,pay ngay trong ngày luôn,nhanh thiệt, CT ngon,nhưng code dài quá, gõ mà muốn tự tử luôn

Thấy mọi người nói min pay 5$, thế mà tui request payment 2 lần, 1 lần 3.8$, 1 lần 1.6$, nó đều pay cả,pay ngay trong ngày luôn,nhanh thiệt, CT ngon,nhưng code dài quá, gõ mà muốn tự tử luôn

1.6$ pay lun hả , oh admin typer nhiện tình quá hen

trước có 2$ đợt nó giảm min pay mà request wài hem thấy tiền về ... bác ở trên hên nhểy ... admin thỉnh thoảng nó dễ tính quá :)) ...

minpay 2$ mà 1,73$ request nó duyệt ??? lạ nhỉ?
Dear Nhan,

You have received a payment to your account U6727557 (anthiennhan):

Date: 9/8/2012 9:38 AM
Batch: 109606799
From Account: U8110298 (CT MANAGER)
Amount: $1.73
Memo: N/A

Thank you.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads