[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
có cần mỗi ngày ấn request ko , gõ thì ko dám gõ vừa sợ banned vừa sợ scam :oops::oops::oops:

K cần đâu,mà cách cỡ 3-4 ngày thì nên request lại cho chắc

Btw,code hình h nó đem lên ban ngày r` à ai làm rate ban ngày cho mình cái confirm với :D

tiền về chưa mây anh em

scam rồi , hơn nữa tháng rồi ko pay 1 xu , pay vài panel mấy đồng lẻ , khả năng scam ngầm cao

scam rồi , hơn nữa tháng rồi ko pay 1 xu , pay vài panel mấy đồng lẻ , khả năng scam ngầm cao
Các bạn yên tâm nếu có biến của captchatypers thì @nguyenduong90 sẽ thông báo ngay để các bạn ngừng làm. Cậu ấy phụ trách thanh toán giúp admin captchatypers đã gần 2 năm nay. Tớ cũng từng làm việc cùng với nguyenduong90 suốt từ 2013 đến nay và tuyệt đối k có chuyện scam. Scam gì thì scam chứ cùng anh em VN mà scam mấy đồng của anh em captcha thì nhẫn tâm lắm.

nếu nghĩ nó scam thì ngưng thui.. :D

tiền hôm nay k pay nhé các cậu.
admin sáng nay có pay cho 1 so group pm. vì người bán pm cho admin hứa hôm nay nhưng họ k giao hàng.. cũng đang chờ đây.

admin sáng nay có pay cho 1 so group pm. vì người bán pm cho admin hứa hôm nay nhưng họ k giao hàng.. cũng đang chờ đây.
vậy có phải inb cho bác panel , pass như hôm trc bác nói ko :D

Các bạn yên tâm nếu có biến của captchatypers thì @nguyenduong90 sẽ thông báo ngay để các bạn ngừng làm. Cậu ấy phụ trách thanh toán giúp admin captchatypers đã gần 2 năm nay. Tớ cũng từng làm việc cùng với nguyenduong90 suốt từ 2013 đến nay và tuyệt đối k có chuyện scam. Scam gì thì scam chứ cùng anh em VN mà scam mấy đồng của anh em captcha thì nhẫn tâm lắm.

2 thím làm gì căng thế , buồn mieng phán thằng ad cho bỏ ghét thôi , chỉ nói khả năng scam ngầm thôi , chứ scam thì nó chẳng pay dù 1 đồng lẻ rồi :eek::eek::eek:

mới bị banned 1 panel chưa đánh tới 500 code nữa o_O

Đươc pay hết chưa b

R` bác,đc pay tầm chiều tối hôm qua

btw,2 hôm nay load chậm quá gõ hụt hẫng ghê :(((

Haiz còn hơn 30$ chưa đc pay, hơn nữa tháng rồi. Dạo này code thì chậm, bác sĩ nhiều. Ai làm trong khoảng từ 3 4h -> 7h cho e xin tình hình với

Haiz còn hơn 30$ chưa đc pay, hơn nữa tháng rồi. Dạo này code thì chậm, bác sĩ nhiều. Ai làm trong khoảng từ 3 4h -> 7h cho e xin tình hình với
chưa được pay quá 10 ngày gửi b Dương mail , panel vs pass để b ý kêu ad pay cho nhé

anh em rất thân mến... mình và admin đang thương lượng xem có thể cần thiết thêm cổng thanh toán BTC cho mọi người k... vì pm, wmz bên đối tác cung cấp rất ít cho admin.
hi vọng trong tương lai gần sẽ có thêm cổng BTC cho các bạn trade. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,856
170,915
Latest member
glasscurtainssea

Most viewed of week