[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
hôm nay PM được pay 4 panel

vcb chuẩn bị pay nhé :D

còn BK k biết đủ hay k nhưng chắc an là sáng mai pay hết cho anh em

done nhé anh em

vất vả cho bác Dương :D

tôi lười gõ cap, thi thoảng túng tiền cắm đầu vào gõ, CT giờ pay đều thì tốt, mong là có thêm cổng BTC, chuyển sang vnd cũng dễ mà nó đủ btc thì chắc pay daily :)

Hết Bk rồi hả bác,e vẫn còn 2 panel chưa pay

da pay het yc mà... nếu còn sot là do admin k chuyển tk yc thanh toán của cậu cho mình

sao không check tiền đc nhỉ?

lâu rùi e chưa gõ , bây h gõ lại a e cho hỏi bây h code hình nhiều phải không ạ.. gõ code hình thì gõ như thế nào ạ .. thank :3

lâu rùi e chưa gõ , bây h gõ lại a e cho hỏi bây h code hình nhiều phải không ạ.. gõ code hình thì gõ như thế nào ạ .. thank :3
bạn nhìn phía trên cùng của hình hoặc trên góc trái nó có ghi choose image with cái gì đó.
nó bảo chọn cái gì thì gõ số của mấy hình có cái đó vô, ko cần dấu phẩy.
thường mấy hình thông dụng là street name (tên đường), street sign (biển báo giao thông), catus (cây xương rồng), mountain (núi), tree (cây), grass (cỏ), waterfall (thác nước),.....
còn nhiều lắm cái nào ko biết thì google dịch nhé :)
street name với street sign thì luôn chọn 4 cái, còn mấy hình khác thì thường 2-3 cái thôi.

Chữ bác sĩ không o_O

bạn nhìn phía trên cùng của hình hoặc trên góc trái nó có ghi choose image with cái gì đó.
nó bảo chọn cái gì thì gõ số của mấy hình có cái đó vô, ko cần dấu phẩy.
thường mấy hình thông dụng là street name (tên đường), street sign (biển báo giao thông), catus (cây xương rồng), mountain (núi), tree (cây), grass (cỏ), waterfall (thác nước),.....
còn nhiều lắm cái nào ko biết thì google dịch nhé :)
street name với street sign thì luôn chọn 4 cái, còn mấy hình khác thì thường 2-3 cái thôi.
thank cậu :3 mà bây h gõ h nào thì ok nhất hay vẫn là đêm đến sáng :D

thank cậu :3 mà bây h gõ h nào thì ok nhất hay vẫn là đêm đến sáng :D
gõ đêm đến sáng vẫn ok nhất tại vì code load đều với rate cao. code hình rate đêm toàn > 1,5$. nhưng mà qua 12h đêm hãy gõ, gõ sớm admin hay ban vô lí lắm. tốt nhất bạn nên tạo nhiều panel, khi nào đủ minpay thì nhảy qua panel khác gõ, lỡ bị ban thì đỡ xót tiền hơn :oops: hôm nọ mình bị ban 1 panel 8$ :mad:

^ Đêm đến sáng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back