[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Mình login acc trên site capchatypers.com thì ok . Khi chạy tool nó báo :" Version 2.0 hiện không có sẵn . Vui lòng down last version "" .
Đăng nhập tool báo không hợp lệ là sao . Ai giúp với .

Mình login acc trên site capchatypers.com thì ok . Khi chạy tool nó báo :" Version 2.0 hiện không có sẵn . Vui lòng down last version "" .
Đăng nhập tool báo không hợp lệ là sao . Ai giúp với .

Đăng nhập là đăng nhập acc con ấy chứ k phải là acc chủ panel, mà bác mua soft XĐ gõ ch0 nó nhanh dùng tool nó làm gì

WMZ thiếu tiền nữa hay sao ấy 3 ngày ròi chưa về tiền o_O

Đăng nhập là đăng nhập acc con ấy chứ k phải là acc chủ panel, mà bác mua soft XĐ gõ ch0 nó nhanh dùng tool nó làm gì
Vậy soft ấy giá bao nhiêu bạn và mua ở đâu vậy

admin đã triển khai cổng thanh toán Bitcoin nhé anh em.

cạp kiểu này khó ăn đây:confused::confused:

1 panel thì được bao nhiêu acc các bác? làm sao để có được nhiều panel và làm sao để có được nhiều acc??? em gà quá,,, và dùng phẩn mềm nào nữa ạ,,, Thank!

1 panel thì được bao nhiêu acc các bác? làm sao để có được nhiều panel và làm sao để có được nhiều acc??? em gà quá,,, và dùng phẩn mềm nào nữa ạ,,, Thank!

xem trang đầu

có code gõ không vậy các bạn? hay là phải dùng soft XD mới có, mình dùng soft của nó lẫn trên web đều ko có code,,,

đánh dấu ngâm cứu...............

kêu admin chuyển giá lên 22.4k mà sao k chuyển k biết,. nhưng mình vẫn thanh toán giá 22.4k cho anh em nhé

Thớt hướng dẫn trả lời cái này dùm với

Dear Sir/Mam,
You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the webmoney account to perfectmoney. what's the reason.Please reply and after that we will send the payment.Waiting for you reply.
Thanks & Regards,
CaptchaTypers

Thớt hướng dẫn trả lời cái này dùm với

Dear Sir/Mam,
You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the webmoney account to perfectmoney. what's the reason.Please reply and after that we will send the payment.Waiting for you reply.
Thanks & Regards,
CaptchaTypers

nêu lí do sao nó gửi cái này vậy ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,744
Latest member