[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
gõ đêm đến sáng vẫn ok nhất tại vì code load đều với rate cao. code hình rate đêm toàn > 1,5$. nhưng mà qua 12h đêm hãy gõ, gõ sớm admin hay ban vô lí lắm. tốt nhất bạn nên tạo nhiều panel, khi nào đủ minpay thì nhảy qua panel khác gõ, lỡ bị ban thì đỡ xót tiền hơn :oops: hôm nọ mình bị ban 1 panel 8$ :mad:
cái hùi chưa có code hình e gõ đêm đến sáng toàn được 5$ bây h có hình chắc lại phải gõ chậm lại từ đầu để tập dần... k biết có được nổi 1 2$ ko hiu hiu, cho e hỏi luôn bây h nó còn thanh toán qua PM nhanh ko hay thanh toán qua j thì nhanh nhất ạ :3

Last edited:
cái hùi chưa có code hình e gõ đêm đến sáng toàn được 5$ bây h có hình chắc lại phải gõ chậm lại từ đầu để tập dần... k biết có được nổi 1 2$ ko hiu hiu, cho e hỏi luôn bây h nó còn thanh toán qua PM nhanh ko hay thanh toán qua j thì nhanh nhất ạ :3
mình thấy thanh toán cổng nào cũng chậm như nhau :D:D
giờ mình đang xài PM khoảng 5 ngày mới có.

PM chắc nhanh nhất :rolleyes:

Panel chưa bị ban, acc con bị ban nhưng chưa bị xóa, thế có đc pay ko mấy bác
nếu panel chưa bị banned thì được pay đó nhớ đừng xóa acc con

e mới gõ lại món này, có soft free nào gõ được nhiều acc con không nhỉ ai share cho e với, gõ lấy vốn mua xd

cho mình hỏi thớt nghỉ pay mấy ngày tết rồi hữ?

Các bác cho hỏi Captchatyper còn pay qua WMZ không? Nếu có thì thời gian chờ pay là bao lâu? :)

Các bác cho hỏi Captchatyper còn pay qua WMZ không? Nếu có thì thời gian chờ pay là bao lâu? :)
còn pay qua WMZ, thời gian pay là hằng ngày trừ CN, đôi khi 2,3 ngày pay 1 lần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,553
170,644
Latest member
csnz
Back