[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
cậu thử tháo ổ cứng máy này sang máy kia là được à.kkkkkkkkkkkkkkkkaaaaaaaaaaaaaaaaaa:binhsua14:

gõ cái này lúc thì nó chả có cái nào lúc thì ra cả đống, gõ ko hết.. lúc ấy thì lên làm j nhỉ? gõ bừa hay ấn esc!:binhsua10:
Bác nguyenduong90 tư vấn giùm e với!

Bác nguyenduong90 tư vấn giùm e với!

do server nó load thui cậu à,
cậu nên ghi nhớ giờ nào load nhanh, chậm để phân thời gian làm cho hợp lý.

do server nó load thui cậu à,
cậu nên ghi nhớ giờ nào load nhanh, chậm để phân thời gian làm cho hợp lý.
cái này có được cộng dồn không hả bác, hay hết tuần lại reset lại như bên qlink vậy?

Anh em cho hỏi hiện nay capchatyper có dùng được phần mềm nào miễn phí không?mình không có dk mua soft.

Anh em cho hỏi hiện nay capchatyper có dùng được phần mềm nào miễn phí không?mình không có dk mua soft.

Hiện tại có soft vinacaptcha bản free xài đc với captcha, nhưng load k tốt lắm. Tốt nhất là ráng kiếm 0,5$ mua soft xd về xài cho ngon

các bác bảo thằng này mình gõ 1k thì ăn gian được của nó khoảng bao nhiêu?:binhsua06:

captchatyper dạo này khó thế, không time out, gõ đàng hoàng được 10 phút thì pause lại , rồi vào lại thì bị ban 5 min. rồi ban vĩnh viễn luôn
lâu lâu thích nó ban của panel luôn

captchatyper dạo này khó thế, không time out, gõ đàng hoàng được 10 phút thì pause lại , rồi vào lại thì bị ban 5 min. rồi ban vĩnh viễn luôn
lâu lâu thích nó ban của panel luôn
bác này bị giống hệt mình này, tưởng có mỗi mình bị, ko hiểu là do soft xuanduc hay là do admin nữa, ngày trước dùng vina free thì gõ mãi chả sao :(

- - - Updated - - -

Hiện tại có soft vinacaptcha bản free xài đc với captcha, nhưng load k tốt lắm. Tốt nhất là ráng kiếm 0,5$ mua soft xd về xài cho ngon
tưởng soft vinacaptcha free h ko load được nữa rồi chứ nhỉ?

mega có rs code theo tuần ko mấy bro, hay đủ min pay là thích rút lúc nào cũng được ak@@
mega thì sang box mega mà hỏi chứ, còn captchatypers thì ko rs nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week