[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
từ từ mà bạn, nó gửi mà, tui mới nhận đc nè
cái này là tiền từ hôm 29/7 mình request hôm qua nó báo trong panel là đã gửi mà không thấy, còn tiền ngày 30/7 thì mới nhận trưa nay rồi

có bác nào dùng soft vinateam để gõ dự án CT này ko ,soft này có loading bằng xuan duc , hay asian ko vây các bác ,dang tính mua vinateam dể gõ ,bác nào dùng qua cho biết tình hình với .:binhsua04:

có bác nào dùng soft vinateam để gõ dự án CT này ko ,soft này có loading bằng xuan duc , hay asian ko vây các bác ,dang tính mua vinateam dể gõ ,bác nào dùng qua cho biết tình hình với .:binhsua04:

Soft nào cũng thế thôi cậu ah! Loading là do server của nó!

sáng nay sv của CT bị sao mà cứ làm 20 - 30' là bị đá ra 1 lần

sao e gõ phần mềm vinacaptcha mà 30 id không load được cái nào thế nhỉ! các bác có ai bị thế không! cả đêm lẫn ngày đều thế!:(

gõ đêm mà pri giảm thê thảm từ pri mới tạo là pri 3 gõ sau 1 đêm cái thì pri 4 cái thì pri 6 cái thì pri 7 :m014:

gõ đêm mà pri giảm thê thảm từ pri mới tạo là pri 3 gõ sau 1 đêm cái thì pri 4 cái thì pri 6 cái thì pri 7 :m014:

typer nay có pri nữa hả bác ơi?

02/08/2013: when a captcha is shown as case sensitive you should type it as case sensitive otherwise you wont be able to submit that captcha.So always look whether a captcha is case sensitive or not.Thanks.

Hình như đại khái là khi mà thấy mấy cái hình ko rõ thì đừng gõ bậy mà ráng nhìn và gõ cho giống trong hình hay sao ấy, trình tiếng Anh của mình kém quá

mọi người dùng phần mềm gì thế? tư vấn với! mình dùng cái vinacaptcha mà chả load gì cả!bật mấy chục id mà không load được một cái :binhsua04:

muốn xem mình làm được bao nhiêu thì xem ở đâu vậy các bác?

muốn xem mình làm được bao nhiêu thì xem ở đâu vậy các bác?

Xem ở thẻ TeamTrackEmployee trong Pannel.
From Day : Ngày bắt đầu (or ngày thanh toán trước đó)
To Day : Ngày hiện tại
định dạng theo mm/dd/yyyy

- - - Updated - - -

Infraction 1 point . Reson: Post bài or nhìn topic - or cố tình spam!
Mong các bạn rút kinh nghiệm!

gõ cái này lúc thì nó chả có cái nào lúc thì ra cả đống, gõ ko hết.. lúc ấy thì lên làm j nhỉ? gõ bừa hay ấn esc!:binhsua10:

gõ cái này lúc thì nó chả có cái nào lúc thì ra cả đống, gõ ko hết.. lúc ấy thì lên làm j nhỉ? gõ bừa hay ấn esc!:binhsua10:

Newbie ah? lúc đó thì gõ bừa hay esc đều dễ ăn banned cả, chỉ có cách skip rồi gõ hết số code đó xong rồi out soft, log acc khác zo làm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week