[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Tại sao dò đánh đc bao nhiêu chữ lại ko đc ?

Tại sao nó hiện cái lỗi này vậy ??? search từ 06/09/2013 tới 10/10/2013 nó cứ hiện
WTF .... có ai bị giống mình ko vậy

Error on application, Please try again later

Tại sao nó hiện cái lỗi này vậy ??? search từ 06/09/2013 tới 10/10/2013 nó cứ hiện

lỗi này bạn thử F5 lại xem hoặc chọn lại rùi search là được à,mình bị hoài,chắc do mạng...

Cái này là do bạn đặt khoảng thời gian xem điểm dài quá. Chỉ nên xem trong vòng 1 tháng trở lại thôi. vd chỉ nên search từ 06/9 - 6/10. Nếu vẫn không được thì tiếp tục rút ngẵn khoảng thời gian search rồi ghép lại. OK. :binhsua90:

Hiện tại mới có tháng 7 mà bạn xem tháng 10 rồi???????

Cám ơn mọi người nhiều lắm

Cái này là do bạn đặt khoảng thời gian xem điểm dài quá. Chỉ nên xem trong vòng 1 tháng trở lại thôi. vd chỉ nên search từ 06/9 - 6/10. Nếu vẫn không được thì tiếp tục rút ngẵn khoảng thời gian search rồi ghép lại. OK. :binhsua90:

Cám ơn bạn và tất cả mọi người đã chỉ mình ... tại vì mình tưởng chọn bao nhiêu tháng cũng đc nên mình quen chọn dư dả 2 3 tháng ra để khỏi phải mất công ghi đúng ngày mình lười ghi đúng ngày tháng lắm ... giờ mấy bạn nói là phải search trong khoảng vài tháng mình thử lại và đã thành công...
Tại hồi trước mình search dư tới 2 3 tháng có sao đâu giờ tự nhiên lại bị nên thấy kì... nhưng giờ search trong khoảng tháng hiện tại thôi vậy
CÁM ƠN MỌI NGƯỜI THANKS ALL

bác nguyenduong90 cho em hỏi là nếu ID con bị banned getting captcha thì vẫn được thanh toán cho những capt làm trước khi bị banned mà chưa rút ko vậy bác :binhsua58:

bubu soft CT vẫn vậy, bác Tun Vít không sửa cho anh em dùng :binhsua48:

hic cũng đang đợi bác Tunvit sửa đây... làm chơi bời có vài trăm bọ để tiêu xài nên ko có tiền mua soft ... muốn xài free mà softbubu giờ die ngồi chả biết làm gì ...

bác nguyenduong90 cho em hỏi là nếu ID con bị banned getting captcha thì vẫn được thanh toán cho những capt làm trước khi bị banned mà chưa rút ko vậy bác :binhsua58:

nếu id bị banned mà số tiền của id đó chưa kịp rút thì chia buồn cùng cậu.

tốt nhất đủ 2$ ngày nào rút ngày đó nhé..............

nếu một tạo thêm id thì sao bác !! tớ bị del 1 mớ nhưng đã max goy k tạo thêm dc

các panel sau này đều cho tối đa 100 id. các cậu có thể email cho admin xin mở thêm.

nếu id bị banned mà số tiền của id đó chưa kịp rút thì chia buồn cùng cậu.

tốt nhất đủ 2$ ngày nào rút ngày đó nhé..............
dag tính 2 ngày rút một lần :binhsua160: kiểu này chắc ngày nào cũng phải cố đủ 2$ để rút rùi quá mà chắc chỉ làm tối thôi quá cho sát giờ rút, làm sáng xog tối vào cạp mấy cái mà gặp bác sĩ ko banned rùi ko rút được ức ói máu :binhsua159:
mà cho e hỏi nốt, ví dụ 1h30 mình request payment thì nó check ngay lúc đó xong rùi chuyển detail cho bác để thanh toán hay là đợi nó check bằng tay trong giờ làm việc r mới chuyển detail cho bác thế, e làm từ 10pm -> 5am lúc 1h30am request payment, lúc 4am mà bị banned thì liệu acc bị banned đó vẫn được nhận tiền ko mặc dù request trước lúc bị banned

em bi ban panel roi, co cach nao unban lai ko may huynh

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109