[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Sao mình mới tạo có 27 acc con mà nó đã như vầy là saoooo
Maximum user limit exceeds. Please contact admin. :binhsua160::binhsua160:

tui đc tạo đc 25acc, mà 2 ngày mới đc rút 1 lần, tui là đủ min rùi mà no báo Your amount is too less to send, amount should be at least $2

tui đc tạo đc 25acc, mà 2 ngày mới đc rút 1 lần, tui là đủ min rùi mà no báo Your amount is too less to send, amount should be at least $2
bạn đợi tới mai rồi request thử coi, hình như là nó chỉ tính tới tiền làm được hôm qua thôi
ủa mà nghe nói được tạo max 100 acc mà ta, kì vậy, tui cũng mới đc có 27acc thôi :binhsua160:

code load tốt vào giờ nào vậy các pác?
định chiến thử thằng nầy...... mong các pro đi trước tư vấn.
chưa biết nên dùng soft nào, load thử bằng soft bubu nó toàn bỏ qua không, ==> out k dám log lại
gặp code bác sĩ thì esc hay sao ta?
thanks!

cho mình hỏi mẫu gửi ra sao vs gửi vào mail nào z cậu. thanks trước nè

trở lại đầu thớt nhé tớ cập nhật rùi đó.............

- - - Updated - - -

nếu unban được thì cho 1 cái thank nhé.

Captchatypers bây h quá là khó kiếm ăn, ngày cố 20k thôi mà cũng nản, trước dùng soft vina free thì mấy tháng ko bị ban 1 cái id, h vina thì tèo, chuyển sang xuanduc gõ load lúc nhanh lúc chậm, gõ được 2,3 phút thì ban id 5 phút, thôi chào các bác nghỉ 1 thời gian tránh bão xem thế nào rồi tính tiếp :binhsua153:

qua Asian hoặc xiao nhé cậu.

Captchatypers bây h quá là khó kiếm ăn, ngày cố 20k thôi mà cũng nản, trước dùng soft vina free thì mấy tháng ko bị ban 1 cái id, h vina thì tèo, chuyển sang xuanduc gõ load lúc nhanh lúc chậm, gõ được 2,3 phút thì ban id 5 phút, thôi chào các bác nghỉ 1 thời gian tránh bão xem thế nào rồi tính tiếp :binhsua153:

đang định chiến thử cái nầy mà pác nói vậy nản ghê, k biết nên dùng soft hay chiến trên web đây nữa, vì thấy webload cũng nhanh chứ

Ai biết contact với Admin nói làm sao k. Trong receive thì nó báo đã gửi mà không có tiền trong ví

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week