[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
tầm 12h vẫn có thể ra đi, nhưng ít hơn giấc 8=>12h còn sau giấc 1 2h thì ko sao cả phang lúng luôn .
Hình như rate giảm đúng ko ae
code rác mấy code màu xanh màu đỏ đúng không ông hình như gõ mấy code ấy không được + $ thì phải

code rác mấy code màu xanh màu đỏ đúng không ông hình như gõ mấy code ấy không được + $ thì phải
+$ gì bác, ý mình hỏi nó lại giảm rate theo khung giờ rồi ah, vì giấc 6h30=>9h30 sáng VN mình hình như là 0.8$ mà, sao giờ chỉ còn 0.7$, tối cũng vậy hình như 9h30=>11 12h30 là 0.8$ giờ cũng xuống 0.7$ luôn :(
ăn gian code đã đành, ăn banned né khung giờ cũng đc, giờ giảm rate nữa, khổ nổi thằng kolo load trên soft XD hơi tệ, load trên soft nó cũng chả ra sao :(

c
+$ gì bác, ý mình hỏi nó lại giảm rate theo khung giờ rồi ah, vì giấc 6h30=>9h30 sáng VN mình hình như là 0.8$ mà, sao giờ chỉ còn 0.7$, tối cũng vậy hình như 9h30=>11 12h30 là 0.8$ giờ cũng xuống 0.7$ luôn :(
ăn gian code đã đành, ăn banned né khung giờ cũng đc, giờ giảm rate nữa, khổ nổi thằng kolo load trên soft XD hơi tệ, load trên soft nó cũng chả ra sao :(
có ông mới up cái soft kolo mới kìa test đi :)

lâu rùi không làm, mấy bác cho hỏi thanh toán bằng BTC-E code thì điền thông tin như thế nào ạ
học coder đi... hjhj

Đù hn còn ban đêm mới v =)))) Sắp đủ 2 $ thì dính ban éo hiểu ad nó nghỉ CN rảnh nên thức đêm ban hay gì :)))

Dạo này bị gì mà có mấy id có code lặp đi lặp lại mấy lần luôno_O

ct lỗi gì ý, làm được bao nhiêu thì hôm sau nó pay gấp đôi @@,,, ai được lỗi này ko :D

Did any one get the payment today from captcha typers

i sent perfect money request but he still not pay!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,685
Latest member
camthisua
Back
Top Bottom