[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
hình như đổi thanh toán từ WMZ sang PM phải mail cho ad captcha nữa thì phải o_O mail rồi mà lâu trả lời quá

@nguyenduong90 bạn ơi cho mình hỏi tí, mình bị banned 2 Gruop rồi, vì lý do là gõ captcha rác, nhưng rỏ ràng nó load toàn captcha ko có câu hỏi, nên ko thể gõ đc, mình làm theo như nó yêu cầu trên web là gõ " No answers " nhưng nó vẫn banned mình vì tội gõ captcha rác là sao ?
Vậy khác nào gõ kiểu gì cũng ăn banned , mình gõ tỷ lệ 95% nhưng nó toàn banned vì vì tội gõ rác, code rác đó là do nó load làm ko gõ đc, chứ ko phải do mình spam .
Giờ làm theo cách cậu gữi mail unbanned thì có được un banned ko và tiền có còn ko hay mất trắng, 2 acc đi 10$ rồi haizz

AE có cách nào để ko ăn banned bởi code rác ko, nó toàn load code rác mình gõ theo yêu cầu của nó vậy mà nó vẫn banned mình, mà chắc chắn cái này là banned tay chứ ko phải auto nữa, vì thường gõ khuya giấc 2 3 giờ code rác có nhưng cùng lắm chỉ bị banned ID ko banned cả Gruop thế này, banned cả Gruop toàn giấc tối và nó banned 1 phát là đi cả Gruop luôn nên khả năng cao thằng nào chơi banned tay .

Mình đã mail cho nó nói, là mình gõ captcha rác theo yêu cầu nó đưa ra là " no answers " nhưng nó vẫn ko giải thích gì và nói gõ captcha rác nó banned và ko pay

Ko biết bác mod có nói chuyện đc với nó ko nhỉ, chứ đã ăn gian code thì đã đành, đằng này load captcha rác, trên web thì kêu người ta gõ " no answers " khi người ta gõ như vậy thì bị banned vì captcha rác và mất tiền... vãi thật

theo mình biết no answers trả lời cho recaptcha ko có câu trả lời, còn mấy hình ảnh hỏng lỗi rác gì đó cứ ? với esc cho qua

theo mình biết no answers trả lời cho recaptcha ko có câu trả lời, còn mấy hình ảnh hỏng lỗi rác gì đó cứ ? với esc cho qua
nó kêu code rác thì gõ no answers mà, nhưng khổ nổi gõ như vậy nó cũng banned vì code rác, cái quan trọng là gõ kiểu gì nó cũng banned vì code rác cả .
Mail hỏi nó thì nó ko trả lời làm sao gõ captcha rác cả
khi ko bay 2 acc 10$ vô duyên, mà rỏ ràng là bị banned tay chứ ko phải auto mới cay

ko biết bác @nguyenduong90 có cách nào nc với nó về vấn đề này ko, chứ nó load ra toàn code ko thể nào gõ đc, làm theo nó gõ no answers thì nó cũng banned, bấm esc nó cũng banned.. lần đầu tiên mình thấy dự án như thế

ACE nào vào sau làm dự án này né khung giờ này ra nhé
Tầm 8h VN => khoản 1 2h sáng VN ACE đừng làm cẩn thận ra đảo nhé .
Mình bị khung giờ này đến giờ là 3 Gruop rồi, đều vì 1 lý do là gõ code Rác, code rác ở đấy ý nó nói chắc mấy cái code Chọn Hình Ảnh ấy nhưng là những hình ảnh ko có yêu cầu chọn gì cả ấy , gõ no answers hoặc ESC đều ăn banned cả, vì vậy ae né khung giờ này ra, đặc biệt những lúc có những code đấy nhé, thằng admin site này khá bẩn, mình chắc chắn 1 điều là nó Banned Tay khung giờ đó, chứ ko phải auto của hệ thống, mình thử rồi chỉ đúng khung giờ nêu trên gặp code đó tỷ lệ ăn banned cả Gruop gần như hơn 70% hên thì sống, còn sau khung giờ đó, gặp code đấy esc hay bấm đại đều ko bị gì cả, mình bấm banh xác esc ko sao cả, cùng lắm ra đảo 1 2 ID thôi .

Mình có hỏi thằng admin thì nó Trả lời dạng cho có, là gõ captcha rác, mình hỏi nó mình đã gõ như nó yêu cầu là No answers rồi tại sao vẫn banned thì nó cứ TL trên trời dưới đất gì ko, ko có câu TL chính xác nào cả .

Ăn Gian code còn chấp nhận đc ăn đến 20% code rồi, mà giờ nó còn banned kiểu trên trời dưới đất nữa, thì AE nên cẩn thận, tốt nhất làm nhiều G, G nào đủ min pay rồi thì stop làm G khác .

Đắng mình dính toàn những G vừa đúng 2$ là ăn banned mới kinh :(

ACE nào vào sau làm dự án này né khung giờ này ra nhé
Tầm 8h VN => khoản 1 2h sáng VN ACE đừng làm cẩn thận ra đảo nhé .
Mình bị khung giờ này đến giờ là 3 Gruop rồi, đều vì 1 lý do là gõ code Rác, code rác ở đấy ý nó nói chắc mấy cái code Chọn Hình Ảnh ấy nhưng là những hình ảnh ko có yêu cầu chọn gì cả ấy , gõ no answers hoặc ESC đều ăn banned cả, vì vậy ae né khung giờ này ra, đặc biệt những lúc có những code đấy nhé, thằng admin site này khá bẩn, mình chắc chắn 1 điều là nó Banned Tay khung giờ đó, chứ ko phải auto của hệ thống, mình thử rồi chỉ đúng khung giờ nêu trên gặp code đó tỷ lệ ăn banned cả Gruop gần như hơn 70% hên thì sống, còn sau khung giờ đó, gặp code đấy esc hay bấm đại đều ko bị gì cả, mình bấm banh xác esc ko sao cả, cùng lắm ra đảo 1 2 ID thôi .

Mình có hỏi thằng admin thì nó Trả lời dạng cho có, là gõ captcha rác, mình hỏi nó mình đã gõ như nó yêu cầu là No answers rồi tại sao vẫn banned thì nó cứ TL trên trời dưới đất gì ko, ko có câu TL chính xác nào cả .

Ăn Gian code còn chấp nhận đc ăn đến 20% code rồi, mà giờ nó còn banned kiểu trên trời dưới đất nữa, thì AE nên cẩn thận, tốt nhất làm nhiều G, G nào đủ min pay rồi thì stop làm G khác .

Đắng mình dính toàn những G vừa đúng 2$ là ăn banned mới kinh :(
id con bị baned vẫn vẫn được pay mà ông :)

gõ khoảng 12 h đêm trở lên ấy là hông bị gì mình gõ khoảng 2 tháng rồi không bị banned nè:)

id con bị baned vẫn vẫn được pay mà ông :)
còn tùy là nó banned ID, hay banned cả Gruop nha bạn, tối hôm qua mình chỉ gõ tầm 10 ID mà nó banned cả Gruop vì lý do Code rác ý là những code chọn hình ấy, nhưng lại deo có câu hỏi nào kêu chọn cái gì thì chọn làm sao, gõ no answers như nó yêu cầu trên web thế là ra đảo ở
gõ khoảng 12 h đêm trở lên ấy là hông bị gì mình gõ khoảng 2 tháng rồi không bị banned nè:)
tầm 12h thì đúng là yên bình hơn tí, nhưng đêm qua mình bị thịt giấc 1h sáng đấy, đêm qua ko biết bạn có làm ko, nhưng toàn code hình ko có yêu cầu chọn gì cả và 2 Gruop mình đều bị banned vì cái đấy, lý do spam dù mình đã làm theo yêu cầu thằng admin gõ no answers, mình gữi mail cho nó hỏi mình gõ no answers rồi sao vẫn banned, nó TL thế này nè như ngáo vậy
" If a captcha is blank or unreadable type "no answer" ".

còn tùy là nó banned ID, hay banned cả Gruop nha bạn, tối hôm qua mình chỉ gõ tầm 10 ID mà nó banned cả Gruop vì lý do Code rác ý là những code chọn hình ấy, nhưng lại deo có câu hỏi nào kêu chọn cái gì thì chọn làm sao, gõ no answers như nó yêu cầu trên web thế là ra đảo ở

tầm 12h thì đúng là yên bình hơn tí, nhưng đêm qua mình bị thịt giấc 1h sáng đấy, đêm qua ko biết bạn có làm ko, nhưng toàn code hình ko có yêu cầu chọn gì cả và 2 Gruop mình đều bị banned vì cái đấy, lý do spam dù mình đã làm theo yêu cầu thằng admin gõ no answers, mình gữi mail cho nó hỏi mình gõ no answers rồi sao vẫn banned, nó TL thế này nè như ngáo vậy
" If a captcha is blank or unreadable type "no answer" ".
sao band nguyên group vậy ông lấy id chủ ra gõ hả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back