[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Mấy pro cho e hỏi bây giờ làm captchatypers bằng soft nào thế ạ, e gà con nên mong các bác tận tình giúp đỡ ạ!

đánh đấu để tìm hiểu

Mấy bác cho e hỏi, panel của e có 25tk, hnay làm chả hiểu sao bi ban mất 8acc, e request thì số code 8acc bị ban có được tính không, bác nào biết chỉ giúp e với ạ, dễ ăn ban quá, hichic

Còn 1 vấn đề nữa ạ, qua ngày mới thì số code rác do nhập sai và gõ k.kịp có được reset k hay vẫn cộng dồn, nếu cộng dồn chắc làm vài ngày là bay 1 panel quá @@

Mấy bác cho e hỏi, panel của e có 25tk, hnay làm chả hiểu sao bi ban mất 8acc, e request thì số code 8acc bị ban có được tính không, bác nào biết chỉ giúp e với ạ, dễ ăn ban quá, hichic
acc bị ban thì đợi admin thanh toán xong rồi bạn háy xoá acc đó ra khỏi group

Thế còn số code rác của panel mình thì qua ngày mới có được rs k hay cộng dồn vậy bác

sáng nay mình request success rồi, quên mất lại xóa mấy id bị ban đi, k biết còn đc pay ko nhỉ @@,,,,

Vẫn tính nhưng đừng del acc con mất code>> mất tiền

sáng nay mình request success rồi, quên mất lại xóa mấy id bị ban đi, k biết còn đc pay ko nhỉ @@,,,,
K chia buồn bác

trong đây có ai thử video làm việc của mình cho admin xem ko ?

admin đề nghị cung cấp 1 bằng chứng chứng minh là admin baned sai.

vì vậy anh em có thể quay lại 1 video mà anh em đánh captcha cho đến khi bị baned thử xem nhé

mình vừa chat với admin về việc này.

chả hiểu tại sao nó banned mình kêu mình gõ code rác, trong khi mình gõ bao tốt, và mình chắc chắn đây là band tay ko phải auto, vậy chứng minh cho nó kiểu gì ? nó check đc code mình gõ ra sao mà... như cái kiểu thích band ai thì band ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,499
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week

Back