• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
My perfect money payment in captcha typers was pending since thursday!

What is happening:confused:
you can to use webmoney is ok.

mấy bác cho e hỏi code này gõ sao nhỉ,

vậy đúng ko ta

mấy bác cho e hỏi code này gõ sao nhỉ, View attachment 58848
vậy đúng ko ta
mấy code dạng này bạn bấm bỏ qua đi,vì mình làm bên PTC khi thấy code này phải click chuột vào ảnh để chọn trong khi làm code k có click dc

cảm ơn các bác đã hướng dẫn e

mấy nay speed ổn nha mọi người, đặc biệt theo kinh nghiệm của em mấy nay google capt đã cập nhật đồ ăn mới, 2 món thường xuât hiện là bánh còng và kẹo. mọi người gõ thấy kẹo hay bánh còng cứ chọn nó là đúng ak.

p/s: speed em gà mong mọi người đừng chém. mấy pro gõ sẽ đc lắm đó.

^ rate,speed như hiện tại mấy ô pro chỉ cần làm đêm là cũng ~7-8$ r` :D:D

mấy nay speed ổn nha mọi người, đặc biệt theo kinh nghiệm của em mấy nay google capt đã cập nhật đồ ăn mới, 2 món thường xuât hiện là bánh còng và kẹo. mọi người gõ thấy kẹo hay bánh còng cứ chọn nó là đúng ak.

tool gì thế bác?

làm sao có acc để làm vậy bạn

dự án này load ổn trong khung giờ nào thế mấy bác, mấy bữa nay em làm thấy load chậm quá

" Today i loosed 4$,ct admin was banned my 3 panels, ct admin was banning the panels which continues to type captchas after taking payout!:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom