• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
giờ bác vẫn xài XD để gõ à bác
mình mới gõ xd đây thôi à.
lúc trước gõ bằng web mới bị vậy.
nhớ hồi đó mạng yếu bị timeout nhiều cái bữa sau nó ko cộng nữa. xong mình có mail cho admin, sau đó cộng bt. ko biết là phải đợi hay phải mail admin mới đc.

mình mới gõ xd đây thôi à.
lúc trước gõ bằng web mới bị vậy.
nhớ hồi đó mạng yếu bị timeout nhiều cái bữa sau nó ko cộng nữa. xong mình có mail cho admin, sau đó cộng bt. ko biết là phải đợi hay phải mail admin mới đc.
vậy. à. tớ cg dùng xd mà sao nó éo cộng. hay gõ ít quá nhỉ

b.t đăng bao lâu thì ad bên dó xác nhân cho tài khoản mình đợi từ sáng đến h chưa có rely lại gửi vào gmail

Gõ thế này có ăn được nhiều ko các bác . Đang tính làm mà sợ không được bnhieu :(

vậy. à. tớ cg dùng xd mà sao nó éo cộng. hay gõ ít quá nhỉ
Đợi xem sao nếu nó ko cộng lun thì mail admin. Chứ bt gõ bao nhiêu cũng cộng mà
b.t đăng bao lâu thì ad bên dó xác nhân cho tài khoản mình đợi từ sáng đến h chưa có rely lại gửi vào
Mình dk 1h có, bạn mình dk 24h mới có. Chắc admin ngẫu hứng

Bác cho em xin một số trang bác đang làm được không . Thêm phần mềm nữa thì tốt ạ .E cảm ơn bác trước ^^

Bác cho em xin một số trang bác đang làm được không . Thêm phần mềm nữa thì tốt ạ .E cảm ơn bác trước ^^
Mình cũng gà lắm ạ, biết gõ lấy được tiền thôi chứ gõ chậm lắm. Giờ mình chỉ làm captchatypers và kolo, nhưng kolo dạo này có vẻ nát. Mình gõ bằng wiewie, còn hướng dẫn chi tiết bác đọc topic có sẵn hết rùi
Weiwei free, nếu muốn pm tốt hơn thì mua xd hoặc vc, mình mua xd

captchatyper dạo này load như thế nào các bác ơi ?????????????????????????????????????

mình tạo đc acc rồi dùng cái tool của bác lại báo sai id hay pw ~.~
Thím phải vào panel tạo id con mới gõ dc ạ, đăng nhập bằng thông tin mà admun gửi cho ko gõ dc đâu, cái đó chỉ là cái panel thôi

Case sensitive captchas
9AM to 9PM - 0.80$ per 1k,
9PM to 9AM - 1.00$ per 1k
New google captcha and confident captchas
7am to 7pm - 1.3$ per 1k,
7pm to 12am - 1.7$ per 1k,
12am to 7am - 2.2$ per 1k
là gì vậy các bác thấy trên trang chủ mà ko hiểu
mà các abcs b.t chạy mấy acc con 1 lần và chạy tầm là là ngon có dùng tool tự gõ ko

Case sensitive captchas
9AM to 9PM - 0.80$ per 1k,
9PM to 9AM - 1.00$ per 1k
New google captcha and confident captchas
7am to 7pm - 1.3$ per 1k,
7pm to 12am - 1.7$ per 1k,
12am to 7am - 2.2$ per 1k
là gì vậy các bác thấy trên trang chủ mà ko hiểu
mà các abcs b.t chạy mấy acc con 1 lần và chạy tầm là là ngon có dùng tool tự gõ ko

loại captcha bắt buộc phân biệt hoa thường và loại capt cha kiểu google.

từ chiều đến h mình mở lên chạy mà mãi chả có 1 mã gõ đợi gân 10'
giống tui log 30p được 10code tắt ngủ lun :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,002
Latest member
tranthang2795