Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
hình này vẫn load mà
chắc gõ Great OutDoors

hình như bạn kia Nói Gõ GVR:D..........

---------- Post added at 02:36 AM ---------- Previous post was at 02:36 AM ----------

Em trước không phải chẳng lẻ em này chăng

hình bạn này là hình Động.......... Gõ je68vu.......chú ý là nhận ra ngay mà:D

Vậy để quánh típ bị nữa xem có lòi ra cái nào khác nữa không nãy gõ dc 1k đến ID ra cái hình này thì dính chưởng

hình bạn này là hình Động.......... Gõ je68vu.......chú ý là nhận ra ngay mà

mình đang giúp xuanduc tìm cái hình gây lỗi gạch đỏ :D

Soft XD sao hay bị lỗi tam giác đỏ thế nhỉ? ai bị giống mình không? cách khắc phục thế nào đây!..

Soft XD sao hay bị lỗi tam giác đỏ thế nhỉ? ai bị giống mình không? cách khắc phục thế nào đây!..
Cái đó hình như do win7 gây ra đó, mình xài XP ko thấy hiện tượng này !

Cái đó hình như do win7 gây ra đó, mình xài XP ko thấy hiện tượng này !

Chuẩn y, nhưng xác nhận thêm win nào thì soft cũng còn tình trạng load nửa chó mèo - nửa than đỏ. Chủ thớt không khắc phục được còn ăn bann với Pix dài dài.

:binhsua45::binhsua46::binhsua49:

ai có link soft cũ 17-5 của xuanduc khong

ai có link soft cũ Xuanduc 17-5 không cho tớ xin

hình động mà gây ra out soft là hình động tự nhảy code, cứ khoảng 5-7 giây mà ko gõ code nó hiện ra, thì lập tức nó nhảy hình ra code khác. bác Đức kiểm tra xem. mình bị out soft từ đó h toàn bị lỗi từ code này

captchatyper bi out soft hoài bác đức ơi

mình bị hiện bảng chó mèo hình tam giác đỏ. 2 ngay nay đều bị. mỗi lần bị buột phải out soft thôi, vì nếu ko out thì sẽ hiện bảng chó mèo hoài lun, khi đó ko ăn ban mới lạ.Sáng ni 3 lần ko bit co bị ban ko, đang đợi để log vào.

sáng nay bị 2 lần chéo đỏ luôn, chả dám gõ tiếp:binhsua32:
sáng giờ chưa bị, win7 nhé. lỗi chéo đỏ mình đoán là xung đột với ứng dụng nào đó thôi chứ không phải do code động, vì hình động nhảy chữ kiểu matrix vẫn load dc mà.
Vậy để quánh típ bị nữa xem có lòi ra cái nào khác nữa không nãy gõ dc 1k đến ID ra cái hình này thì dính chưởng

mình đang giúp xuanduc tìm cái hình gây lỗi gạch đỏ :D
cái nick bá đạo quá!!!

hix. bạn ơi, hình như mega cũng bị luôn hay sao đó. mình log vào 1 cái chạy còn 1 id đơ ra 10 giay xong báo lỗi out soft luôn :|

hix. bạn ơi, hình như mega cũng bị luôn hay sao đó. mình log vào 1 cái chạy còn 1 id đơ ra 10 giay xong báo lỗi out soft luôn :|

soft mega vẫn mượt nhé bạn, chỉ còn 1 pic động đọc ko được bị dính gạch chéo thôi, hum qua mình gõ được hơn 3k code bị dính duy nhất cái pic động đó, mà ko bít cách làm sao lấy pic đó ra up lên cho bác XD sửa lại nữa :D

em mới mua soft hôm 19/5 sao hôm nay dow soft mới về và xem License giá trị dến 30/5 là sao vậy ae có ai bị giống mình k soft mới update 19.5 cũa bác XD dó

Vấn đề là không có image gây lỗi thì mình khôgn thể test để mà fixx đựoc

Vấn đề là không có image gây lỗi thì mình khôgn thể test để mà fixx đựoc
làm sao để mà lấy cái hình...quỷ ấy ra bác Đức? sáng giờ dính 4 lần thấy mặt nó mà k làm gì được!:binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week