Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Chính y, vậy nên mình đọc format của bmp để tạo lại image, được ít nào hay ít đấy, nhưng một số cái nó hiện code trắng @@

hôm nay bị 2 lần lúc sáng và lúc nãy bị code trắng liên hoàn cước hơn cả tiếng đồng hồ luôn :(

chờ bác Đức fix lỗi dùm win7 :binhsua46:

ọc giờ tới lượt mega giở chứng nữa mới gõ được tầm 200 code lại dính gạch chéo, có ai bị như mình ko thế

Thôi xong , win 7 xài bị dấu đỏ liên tục hả anh em . Có lẽ cài thêm win xp nữa vậy .

12h14 phút, bạn xđ vẫn chưa có bản up cho win 7, chắc là mấy ngày nay bạn ấy thức làm nhiều nên mệt rồi, tội bạn ấy, hi vọng ngày mai sẽ có! miềng đi ngủ đây :(( :((

Máy ảo bạn cứ tưởng tượng nó gần như là 1 máy tính vật lý tách biệt hoàn toàn => phải mua key mới

Key mới gì ku ? ta toàn chế key từ win 7 qua XP mode vẫn mở soft được.

Chú ý: giữa win 7 và XP mode chỉ khác nhau ở mấy ký tự đầu tiên của key, phần sau giống nhau hoàn toàn (key cũ nhé), lấy phần code trước (phần khác với win 7) trong mã code dùng để PM Xuân Đức trên win XP mode ta cho vào phần đầu của key reset. Sau đó dùng Convert key (thao tác trên XP mode nhé) chuyển "key chế" này thành key mới. Xong rồi đó ! XP mode nhận key mới rồi!

Nên nhớ chỉ là Win XP mode của cùng 1 máy nhé. Khác máy thì phải PM Xuân Đức à. :D

Ai cài XP mode xong mà không chế được thì dùng key đó PM lại XD, XD sẽ chuyển giúp sang XP mode, ko lấy phí đâu mà lo. Còn khó khăn thì PM Yà hú: anvi_vn ta TV chế key giúp cho.

Last edited by a moderator:
Bác Đức ơi chờ đợi bác mỏi mệt quá . Em cần mua 4 key mà pm yh bác mãi k được . Online thì buzz em 1 cái nhé xlx_stopdragon_xlx . Uy tín đấy :D:binhsua49:

Key mới gì ku ? ta toàn chế key từ win 7 qua XP mode vẫn mở soft được.

Chú ý: giữa win 7 và XP mode chỉ khác nhau ở mấy ký tự đầu tiên của key, phần sau giống nhau hoàn toàn (key cũ nhé), lấy phần code trước (phần khác với win 7) trong mã code dùng để PM Xuân Đức trên win XP mode ta cho vào phần đầu của key reset. Sau đó dùng Convert key (thao tác trên XP mode nhé) chuyển "key chế" này thành key mới. Xong rồi đó ! XP mode nhận key mới rồi!

Nên nhớ chỉ là Win XP mode của cùng 1 máy nhé. Khác máy thì phải PM Xuân Đức à. :D

Ai cài XP mode xong mà không chế được thì dùng key đó PM lại XD, XD sẽ chuyển giúp sang XP mode, ko lấy phí đâu mà lo. Còn khó khăn thì PM Yà hú: anvi_vn ta TV chế key giúp cho.
vậy mà bữa giờ mình ko dám làm, cứ tưởng vậy là cheat. Bác nói thế= XD cũng đồng ý.
mình tạo key cũ trong xp trước rồi convert cũng cho kết quả tương tự.

Bác XD giúp cho những ng xài win7 có cái làm việc đi :(:(

anh đức chắc đang bận học,để tối ổng về xem thế nào.:d

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops