Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Thì vẫn test mà, đã làm bản 2 khung đâu, mình có 1 id cứ bỏ vào soft là loading @@ còn các id khác bt @@

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

Cái này sửa lỗi check internet gì gì đấy @@, chứ đã sửa thêm mấy đâu

thì cái lỗi loadinh đó !! 100% là do chó vs mèo !! cứ test lại soft đi !! thời gian 1 tuần cũng đc !! miễn soft hoàn chình !! he he :binhsua146:

Gọ tạm thằng asian mà 2 lần mèo chó ko gõ cứ enter miết nên out soft lun tránh bị banned ;))
Các bác bit k, thằng asian có cái dở là khi gặp chó mèo k cảnh báo cho người gõ giống bác XĐ, cho nên khi gõ quá nhanh thì quên mất khung chó mèo.

Cái này sửa lỗi check internet gì gì đấy @@, chứ đã sửa thêm mấy đâu[/QUOTE]
Hic vậy là không sửa được cái lỗi key hở =.= nếu vậy thì em mua key mới luôn chứ thế này chết đói mất

"check time error, try sever 2" bị lỗi này anh Đức.:D

check time error, try sever 2 gì nữa đây =.= hic. sao kô vô solt đc anh đức ơiiii

Hic vậy là không sửa được cái lỗi key hở =.= nếu vậy thì em mua key mới luôn chứ thế này chết đói mất

"check time error, try sever 2" bị lỗi này anh Đức.:D

Vào được rồi mà, try server 2 hiện lên bấm ok là lại vào được soft chứ @@

bác Đức ơi...key e mới mua mới mấy bữa mà sao giờ e mở lên hổng được bác Đức ơi...nó bảo vầy nè bác...e OK rồi nó e lại dán tiếp key cũ vào mà vẫn không được...bác check lại hộ e nha bác Đức...Cảm ơn bác nhiều lắm!

bác Đức ơi...key e mới mua mới mấy bữa mà sao giờ e mở lên hổng được bác Đức ơi...nó bảo vầy nè bác...e OK rồi nó e lại dán tiếp key cũ vào mà vẫn không được...bác check lại hộ e nha bác Đức...Cảm ơn bác nhiều lắm!

Tình Hình là giống bác này. Soft ko nhận Key

Làm thừ 4 id thì 2 id được 1code thì loading, 1 id được 12 code thì loading, còn lại 1 id làm bình thường

được ùi bác Đức ơi..hihi..thank bác nhaz...bác ơi..bác onl yahoo hộ e để e mua cái key nhaz bác...:)

Okie mới test thử, 3 ids thì 2 ids load ngon, được 1 phút thì 1 id loading, sau 2 phút loading hết :binhsua140:

bác down bản mới về..giải nén rồi chạy bình thường à...nó bảo check thi bác OK cái rồi dán key cũ vào là sd bình thường à bác...

có đc đâu !! key mới lấy hôm trước !! nhập vào cứ báo lỗi hoài

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week